Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@betaplamgiau thực sự là ẩn số. Bạn ấy biết tên mình khi chưa ai trên các room biết. Điềm đạm, kín đáo và khéo léo đến mức rất giống người khờ, hàng mà đã động vào là toàn chạy mút chỉ.
Em là ai??????
ờ ờ, mờ hôm nay giá đỏ ko thấy ai kiu la nữa nhể :21:

hix hix thú vị nhỉ :113::113::113:
Hic, em may mắn thôi, đừng tưng bốc em quá, kiểu tay son thui ạ, chứ em vẫn chưa chuyên nghiệp đâu :2cool_beated:

trùng 3 mã luôn ahi hi, khi nào xuống hú em nha nha.
@TTN biệt đội tay to , Bé tập làm giàu + simbavn 2 anh này theo nhau như hình với bóng ( em nghi có edo đằng sau nữa :))) ko biết trật ko ).
Tsk Thày list này em ko thích lắm. hic hic hic
ko sao 2 a ợ, list trên e hóng mỗi nơi 1 ít nhập lại thành cái list :21:
đại khái mình cứ đè đầu con nào +20-30% mà theo, simple trading :111:

Em có biết tin gì đâu. Nhìn chart thấy hay nên vào thôi...

Sent from my iPhone using Tapatalk
"Ngày 16/02/2017, RongViet Research đã có buổi trao đổi với đại diên của CTCP Kinh doanh Khí Miền Nam (PGS – HNX). Theo đó, năm 2016 đánh dấu một sự chuyển mình của PGS khi đã hoàn toàn thoái vốn tại CNG, từ đó cải thiện năng lực tài chính một cách đáng kể. Bên cạnh đó, định hướng từ GAS với mục tiêu tăng tỉ lệ sở hữu lên 51% trong thời gian tới, mảng kinh doanh LPG của PGS được đánh giá sẽ tiếp tục được đẩy mạnh nhằm gia tăng thị phần và cải thiện tăng trưởng". Nói cho vui, có thật thì không biết bao giờ.

"Ngày 16/02/2017, RongViet Research đã có buổi trao đổi với đại diên của CTCP Kinh doanh Khí Miền Nam (PGS – HNX). Theo đó, năm 2016 đánh dấu một sự chuyển mình của PGS khi đã hoàn toàn thoái vốn tại CNG, từ đó cải thiện năng lực tài chính một cách đáng kể. Bên cạnh đó, định hướng từ GAS với mục tiêu tăng tỉ lệ sở hữu lên 51% trong thời gian tới, mảng kinh doanh LPG của PGS được đánh giá sẽ tiếp tục được đẩy mạnh nhằm gia tăng thị phần và cải thiện tăng trưởng". Nói cho vui, có thật thì không biết bao giờ.
Về kỹ thuật thì CNG tốt hơn LPG cả về hiệu quả của khí lẫn tác động đến hệ thống sử dụng nhưng trong hiện tại thì LPG bán lời hơn nên hệ thống sẽ tập trung cho LPG để ăn tiền tươi thóc thật ngay. nếu đã chơi thì múc anh đại GAS luôn cho máu các bác ợ.:1cool_byebye:

Về kỹ thuật thì CNG tốt hơn LPG cả về hiệu quả của khí lẫn tác động đến hệ thống sử dụng nhưng trong hiện tại thì LPG bán lời hơn nên hệ thống sẽ tập trung cho LPG để ăn tiền tươi thóc thật ngay. nếu đã chơi thì múc anh đại GAS luôn cho máu các bác ợ.:1cool_byebye:
Thầy Collina nằm trong tổ khí hay sao mà rành quá vậy :21:

Status
Not open for further replies.
Back