Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chết chứ... toàn lý thuyết cả thôi... Mấy ông chết thì không viết sách, nên chị chưa đọc được đấy ạ... cửn thựn! :rss_small:
Để 10 năm nữa chị cũng viết sách. Chỉ cần chọn DN lãnh đạo không lừa đảo, vốn hóa = 1/2 tài sản ròng mua theo chiều giá xuống với nguồn tiền nhàn rỗi liên tục trong 5 năm kiểu gì cũng có performance tốt hơn WB. Lúc đấy lại làm giàu từ sách :21:

Để 10 năm nữa chị cũng viết sách. Chỉ cần chọn DN lãnh đạo không lừa đảo, vốn hóa = 1/2 tài sản ròng mua theo chiều giá xuống với nguồn tiền nhàn rỗi liên tục trong 5 năm kiểu gì cũng có performance tốt hơn WB. Lúc đấy lại làm giàu từ sách :21:
Lúc ấy có cần người viết lời đề bạt không mình viết cho :24:

Chị viết sách bán cho ai ạ?
Thường thì muốn bán sách, bèo bèo thị chỉ phải có tài sản đủ to tuỳ theo độ tuổi. Ví dụ: 2x tuổi thì phải tầm vài tỷ $ như anh Spiegel Snap Inc, còn giả như 5x tuổi thì tầm chục tỷ $.
Chứ không, viết hao công tổn sức, bán không ai mua... lại lỗ sặc máo cũng thương thương... Em thấy thực tế sao thì em nói vậy, không có ý chê bai gì đâu nhé!

Chị viết sách bán cho ai ạ?
Thường thì muốn bán sách, bèo bèo thị chỉ phải có tài sản đủ to tuỳ theo độ tuổi. Ví dụ: 2x tuổi thì phải tầm vài tỷ $ như anh Spiegel Snap Inc, còn giả như 5x tuổi thì tầm chục tỷ $.
Chứ không, viết hao công tổn sức, bán không ai mua... lại lỗ sặc máo cũng thương thương... Em thấy thực tế sao thì em nói vậy, không có ý chê bai gì đâu nhé!
Ờ nhỉ. Để xem lúc đó nếu có đủ chục tỷ $ thì mới viết :10:

Ờ nhỉ. Để xem lúc đó nếu có đủ chục tỷ $ thì mới viết :10:
Chỉ cần chị post lên vc,vfpress "Người giàu thành Cổ Loa"-huyền thoại WallStreet 3.
Muốn vào đọc,phải đăng nhập nộp tiền qua thẻ ĐT...hoặc thanh toan1 =bitcoin qua ví điện tử...
khỏi cần có tiền tỷ..tỷ như @Kỷ Sửu yêu cầu..:)

Tư vấn miễn phí, theo Quẻ dự báo: VCB, HAG khả năng sẽ đạt đỉnh trong ngắn hạn... trung hạn mới tốt được... ACE nào cầm 2 cổ này, đừng gạch đá em nhoé!
Em chạy luôn đây. :109:
Giờ anh toàn oánh dài hạn nên có quẻ nào dài dài tí ko. he he he

Status
Not open for further replies.
Back