Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chị Colaido có biết vì sao con EIB hôm qua đang kéo trần phiên ATC có cú tụt áp về 11.7 không ạ? Trong khi hôm nay lại kéo trở lại. Chả nhẽ có bác nào tay to lại hoảng vụ Trầm Bê đến thế.

Hôm qua thầy Whitehat (tự Cu Lì) cắm nhang thơm bên VF hôm nay HANG cắm đầu, chắc một số followers các cụ danh tiếng bên đấy quay giáo :1:... riêng e thì cứ giảm qua giá vốn 3-5% là auto cut, giờ để kệ tay to diễn mặc dù thấy ghét các anh cooking BCTC phản cảm quá :114:

Hôm qua thầy Whitehat (tự Cu Lì) cắm nhang thơm bên VF hôm nay HANG cắm đầu, chắc một số followers các cụ danh tiếng bên đấy quay giáo :1:... riêng e thì cứ giảm qua giá vốn 3-5% là auto cut, giờ để kệ tay to diễn mặc dù thấy ghét các anh cooking BCTC phản cảm quá :114:
Hehe, cẩn thận ra báo cáo soát xét kiểm toán liu í vài điều thì hay hehe

Chị Colaido có biết vì sao con EIB hôm qua đang kéo trần phiên ATC có cú tụt áp về 11.7 không ạ? Trong khi hôm nay lại kéo trở lại. Chả nhẽ có bác nào tay to lại hoảng vụ Trầm Bê đến thế.
tin chính thức lên media trước atc thì chắc có râm ran từ đầu phiên chiều rồi
chị nghĩ rằng 1 phiên tụt áp chưa nói lên vấn đề j, có thể có NDT Bán để có cash dự phòng cho tình huống xấu hôm nay chăng
----
bữa trước mình có nói chiện riêng với bạn beck là EIB mình ko trading để giá chạy hết game thì take over lun

Đánh dòng P-đặc biệt PVD khó ăn khi hàng T3 về vì sóng ngắn quá,chưa tới lúc vì Core còn khó khăn +sóng sánh theo giá oil.
Vì có trong WL, thấy BCTC lõm mà không thủng 13, theo plane thì sẽ đánh BP mì ăn liền.
15% chưa đòn, đâu phải ít.
Hình như bác đã thay đổi so với trước. Xem như em chưa nói gì nhé!
Chúc bác trade tốt./. :1:

Status
Not open for further replies.
Back