Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Tí ca có viết nhầm hay nhìn nhầm không ạ? Em thấy trên Phố VC mình, đa phần là chốt hàng, làm gì có cái chữ hết mức margin ạ? Anh làm em lo quá, tưởng có mình em là hô full mg...
VC mình chỉ là tôm tép so với TT mênh mông, không tính đến.
Hôm qua bank và ck phải có người mua thì mới lên khí thế như vậy chứ. Tuần sau hàng mới về nhé, giá vốn thấp hơn hôm nay ~5% , sáng nay Rai còn hỏi là tại sao mình không nhồi FLC mà, break quá đẹp !

VC mình chỉ là tôm tép so với TT mênh mông, không tính đến.
Hôm qua bank và ck phải có người mua thì mới lên khí thế như vậy chứ. Tuần sau hàng mới về nhé, giá vốn thấp hơn hôm nay ~5% , sáng nay Rai còn hỏi là tại sao mình không nhồi FLC mà, break quá đẹp !
Ok anh, em hiểu ý anh rồi... Lúc nãy tưởng anh nói là VC full margin...hết hồn. Thôi off, mai chiến tiếp anh ạ... mai cuối tuần, bà con lại có tâm lý thu xèng, dễ có cảnh máu chảy lênh láng lắm chứ!!!:2:

E đã giao hết hàng bắt đáy cần giao, có con lãi con lỗ nhưng NAV vẫn tăng được xíu... Hôm nay mua đợt hàng mới nhưng ko tự tin như lần bắt trước...
QC hôm qua đi viếng mộ liệt sỹ sáng nay đã kéo vô số chứng sỹ du BO thành... liệt sỹ ngay T0...:21: ... mai có giá loanh quanh 7.1 - 7.2 có thể xem xét cờ bạc chút xíu xem các anh kepper quẩy thế lào

E đã giao hết hàng bắt đáy cần giao, có con lãi con lỗ nhưng NAV vẫn tăng được xíu... Hôm nay mua đợt hàng mới nhưng ko tự tin như lần bắt trước...
QC hôm qua đi viếng mộ liệt sỹ sáng nay đã kéo vô số chứng sỹ du BO thành... liệt sỹ ngay T0...:21: ... mai có giá loanh quanh 7.1 - 7.2 có thể xem xét cờ bạc chút xíu xem các anh kepper quẩy thế lào
Công nhận, Q ca vẽ cái mô hình Que Kem hay vãi... kéo lên 7.8 rồi cho về 7.4... Số chứng sĩ hy sinh, ước tính có đến hàng vạn...:20:

Để ý thấy mấy con Bank và CK hôm nay giảm ít quá so với mức tăng hôm qua. Thế thì vẫn còn dư địa nhiều cho cửa giảm. Hàng về lại call tiếp vì khi nó đảo chiều nhiều ông đã nhồi thêm đến hết hạn mức margin, giờ giảm tí là đến giới hạn đỏ ngay.
Anh Tí thuyết âm mưu quá. Có phải ai mua cũng cày với nhồi margin cho thật căng đâu anh mà anh sợ call luôn

Lí do dzất đơn giản: I-trader cắt trúng váy...ahihi
Em theo dõi thấy cụ I-trader dạo này trade vừa đen vừa dở ẹc, chẳng lẽ lại cho cụ ấy mượn cái nick xêm xêm X-trader này cho đỡ đen vì hôm trước xem bói vỉa hè thầy phán năm nay mày đỏ bạc đen tình :24:

13/7/17 giờ Mùi, tam hình Sửu Tuất Mùi...
20/7/17 giờ Mùi, tam hình Dần Tỵ Thân...
Chị My sinh 1981, 37 tuổi...
Tài như Thành ca, mã cũng không thoát được góc nhìn huyền bí... em chê... :10:
Cuối cùng cũng nhẹ cái bộ lòng mề... :21:
- Tiếp tục mò theo cái hướng Tam Hình, thì ra Global Mind VN = Thuận Thiên = Betrimex = TTC.
- Câu hỏi, vì sao NĐT NN đồn thổi lại là Singapore, mà không phải là Mẽo cho nó oách xì lách... có khi là do căn duyên tiền định chăng???:21:
- Nếu đúng vậy, kỳ này BHS sure win, chỉ có cửa lên 50, không còn con đường nào khác... Thành ca ơi là Thành ca...:24:
Global Mind.PNG

Last edited:
Em theo dõi thấy cụ I-trader dạo này trade vừa đen vừa dở ẹc, chẳng lẽ lại cho cụ ấy mượn cái nick xêm xêm X-trader này cho đỡ đen vì hôm trước xem bói vỉa hè thầy phán năm nay mày đỏ bạc đen tình :24:
Em thấy ảnh oánh con DXG hay vậy mà Thầy? Thánh vuốt là đây... không cần tìm nữa... :24:

sáng mai cafef lại có bài gắn vương miện hoa hậu cho anh Năng rồi hehe. Giờ anh N đứng trước mặt mình ôm hun chùn chụt hiuhiu
tính giá hôm bắt đầu phi theo giá điều chỉnh là 125, em nhập cũng quanh khu đấy, 15/8 này VCS đã về, trước có hỏi các bác khi nào đống giấy về thì đc trả lời 1.5 tháng, đúng y bài, anh Năng quả nhanh nhẹn và uy tín

- Tiếp tục mò theo cái hướng Tam Hình, thì ra Global Mind VN = Thuận Thiên = Betrimex = TTC.
- Câu hỏi, vì sao NĐT NN đồn thổi lại là Singapore, mà không phải là Mẽo cho nó oách xì lách... có khi là do căn duyên tiền định chăng???:21:
- Nếu đúng vậy, kỳ này BHS sure win, chỉ có cửa lên 50, không còn con đường nào khác... Thành ca ơi là Thành ca...:24:
View attachment 4519
Cào trước khuyên anh HL đừng có mua BHS, mém chút nữa là 2 anh em chém nhau rồi... Sau bây giờ lại đoán lên 50, là seo?

Last edited:
Cào trước đây khuyên anh HL đừng có mua BHS, mém chút nữa là 2 anh em chém nhau rồi... Sau bây giờ lại đoán lên 50, là seo?
- Em cà rỡn, bịa ra cái giá 50 theo giới giang hồ mà anh, chứ sao em biết được nó lên bao nhiêu ??? Anh HL thì em vẫn cứ thích, riêng cái anh Cung thủ kia thì thôi... nản lắm ạ... chẳng có gì để nói, với cá nhân em là thế...
- Về cái game BHS, thì giờ nó đã rõ hơn rồi... vậy mới thấy, góc nhìn huyền bí, nó có cái hay... không giống kiểu tự sướng như trên phố chợ... chém ró mà cứ ngỡ như là sự thật! Ban đầu, em nghĩ tầm cỡ như Thành ca thì phải chơi chiêu gì khác biệt, ai dè... vầy thì em lại chê về mặt kỹ thuật đẩy đưa... :21:
Ps: Em có quen với cô cháu gái của Thành ca... và cũng cảm phục cái tâm của ảnh... nên theo dõi kèo này hơi kỹ anh ạ! :19:

Nói chung, trading ai lại lên giữa thiên hạ như thế. Mà DXG mai có chịu chỉnh chưa nhỉ, toàn hàng ko chơi thì nó phi ầm ầm, cú phết.
Pó tay chịu trói thôi cụ tungneu ơi... Theo đến giờ này, mà em không tài nào Thông Khí được với Thìn ca...cái này phải hỏi lão Mó ấy... hic
Riêng về cái anh i-trader, có vẻ bị áp lực là người của công chúng... nên đâm ra phải vuốt vuốt... :24:

Em thấy ảnh oánh con DXG hay vậy mà Thầy? Thánh vuốt là đây... không cần tìm nữa... :24:
Cuối phiên anh ấy mới vuốt vuốt mua được con mạnh nhất phiên, toàn với giá lúc nào cũng ăn ngay 4-7% trong phiên, chơi kiểu chấp thế mà đợt này vẫn sai nhiều hơn đúng, nếu bắt ảnh xâu real time như ae VC đang làm còn chết nữa :21:

Cuối phiên anh ấy mới vuốt vuốt mua được con mạnh nhất phiên, toàn với giá lúc nào cũng ăn ngay 4-7% trong phiên, chơi kiểu chấp thế mà đợt này vẫn sai nhiều hơn đúng, nếu bắt ảnh xâu real time như ae VC đang làm còn chết nữa :21:
Thánh chán sống và thích ăn bị đạn như iem rồi ạ... không mún giữ hình ảnh thân thiện và đáng iu trước mắt công chúng hay sao???:24:
Thôi mình cho qua nhóe... hiểu vại là đủ... G9 Thánh!!!

Status
Not open for further replies.
Back