Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cái này cũ rồi bác.Thay ngôi đổi chủ.
Bác còn nhớ trò niêm yết cửa sau chứ?HAR là 1 phương tiện cho mục đích đấy.
Nay tình hình đã khác hẳn.
Cá nhân em thì chưa thấy thay đổi gì cả ạ. he he he
@@TuanMinh sp,
Hoặc là sp tắt máy đi chơi, hoặc là xác định đánh đu cùng đn, danh mục đánh đu hiện tại: 10k AMD, 100k OGC, 60k FLC.
Khúc này mà lãng vãng Phố phường, rồi đu trend kiểu BO như sách... coi chừng toi mạng nhóe. Good luck!!!
Đây là khúc lợi dụng lãi suất giảm; bond yield giảm để thúc TT đi lên. Cũng hợp lý phết nhưng cá nhân nghĩ đây là giai đoạn lướt BĐS; tích luỹ sản xuất; ủ mưu PV & GAS.

@TuanMinh sp,
Hoặc là sp tắt máy đi chơi, hoặc là xác định đánh đu cùng đn, danh mục đánh đu hiện tại: 10k AMD, 100k OGC, 60k FLC.
Khúc này mà lãng vãng Phố phường, rồi đu trend kiểu BO như sách... coi chừng toi mạng nhóe. Good luck!!!
oạch, hôm nay lại khớp mua ăn mày nữa hả e ei :19::19::19:
Nhìn dm tuyền hàng ca đi lắc hãi quá chắc TM ko dám theo đâu :21::21:

Cá nhân em thì chưa thấy thay đổi gì cả ạ. he he he

Đây là khúc lợi dụng lãi suất giảm; bond yield giảm để thúc TT đi lên. Cũng hợp lý phết nhưng cá nhân nghĩ đây là giai đoạn lướt BĐS; tích luỹ sản xuất; ủ mưu PV & GAS.
- Dạ, cá nhân em nghĩ, khúc này là khúc của Lái Heo anh ạ... em toàn chọn Heo để chơi đánh đu.
- Còn nói về hàng cơ bản, em Bet mạnh vào Thép, Đá và Cơ sở hạ tầng , cách ngành khác đều không theo. BĐS thì 50/50, chọn sai con thì ăn cám luôn, em tiến cử con DXG. Dòng P thì không hấp dẫn mấy, trừ con PVB, và khả năng là CNG nếu giá giảm thêm tí nữa... Báo cáo hết ạ!

Hôm qua vừa nhận được thư của nhà trường và được con kể về câu kết bài luận thi lấy học bổng tại Trường Quốc tế tại Singgapore chương trình IB,Chatsworth International School,thật tự hào về con gái.Con đã đạt học bổng 100% và được tặng 1 Laptop Apple
"I believe I am like the element Carbon – it may seem abundant in nature, but under the right environments, Carbon may morph into a diamond.-con tin rằng con như là nguyên tử cacbon - tuy vô số trong tự nhiên, nhưng khi đúng áp suất, môi trường, cacbon có thể hoá thành kim cương."
Mình sung sướng còn hơn 20 phiên ce của BMP nữa các ACE.
chúc mừng ông bố có con gái giỏi quá

- Dạ, cá nhân em nghĩ, khúc này là khúc của Lái Heo anh ạ... em toàn chọn Heo để chơi đánh đu.
- Còn nói về hàng cơ bản, em Bet mạnh vào Thép, Đá và Cơ sở hạ tầng , cách ngành khác đều không theo. BĐS thì 50/50, chọn sai con thì ăn cám luôn, em tiến cử con DXG. Dòng P thì không hấp dẫn mấy, trừ con PVB, và khả năng là CNG nếu giá giảm thêm tí nữa... Báo cáo hết ạ!
+1000 like

Cuộc đời có mấy ai không nhầm đâu ?
Chiên trứng nhầm thì sửa rất nhanh rất dễ, còn lại cái gì cũng khó, cũng lâu.
Phải chi cái gì làm cũng dễ như chiên trứng nhỉ :10:
Cưới nhầm không quơ đũa cả nắm được Bác.

Em mà viết về góc nhìn huyền bí của Quyết ca nữa, thì chắc anh phải like thêm 3000 like... :24:
Nhân cơ hội này, em cũng xin nhờ Bàng huynh chuyển lời hộ em... Trước em cũng hò theo đám đông, mà chê bai Q ca dữ lắm... nhưng kể từ giờ cho đến 2019, em xin hứa... kệ mợ đám đông...:21:
a ấy vào giây đỏ à thầy?

a ấy vào giây đỏ à thầy?
Chỉ sợ là cái birthday ảnh ghi sai thôi, chớ đúng như giấy tờ thì... có chết em cũng không oán trách 1 lời.
Mẹ ảnh tuổi Tuất, sanh được 3 con: 2 gái 1 trai... Ảnh sinh được 3 thằng ku, trong đó có ít nhất 1 thằng ngay đúng vận Quý Mùi... Xuất thân nghèo khó, thời sinh viên đã oanh oanh liệt liệt...Thông tin em chỉ có vại...:24:

Status
Not open for further replies.
Back