Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sáng nay còn "mất tiếng" luôn cơ mà :21:
Lo cho mọi người chộp dao đứt tay, đành ngậm ngùi tự chịu...
Dà... đúng là tốt với mọi người, trời cũng thương, và cô cũng phù hộ...:21:
Tí ca đánh hàng đặc dị quá là vãi chưởng... Bàng ca vẫn chưa thể vượt qua... Hai anh đều quá tài...xin bái phục!

nhóm Bank, CK từ ngày mai chỉ có giảm dần thôi W&S.
Vừa bán 10K STB đúng đỉnh rồi đấy. Chỉ tiếc là tại cái nhận định của BV mà không phải là vài trăm K thôi.
ROS thì cực kỳ bền vững, từ lúc vào đến giờ đã 10% rồi đấy.
Giảm là tốt mà anh, mai thứ 5. Phân hoá giữ nhịp thì còn đầy cơ hội, ko thì móm

tới hôm nay thì hàng T3 mai về là ngon hết rồi. Túm lại thì mấy con hàng lcus tt giảm ko giảm, lúc tt tăng lại phi nhanh thì vẫn là những lựa chọn ngon nhất. Và quan trọng hơn là những con mình xem ko mua thì nó tím (qua máy bay tím, nay cò + rồng tím), còn con mình cầm thì chỉ xanh :1smiley_vn24:

Oạch, mới đi xè có 1 tẹo, quai về thấy ATC 3tr bán FLC... cái chỗ 7.7 này, cứng như bê tông...haizzz
Anh tỷ để lại thông tin dôi ra 4,7tr bên mua nên mai anh ấy không đánh úp như đợt 30tr vừa rồi nữa.

tới hôm nay thì hàng T3 mai về là ngon hết rồi. Túm lại thì mấy con hàng lcus tt giảm ko giảm, lúc tt tăng lại phi nhanh thì vẫn là những lựa chọn ngon nhất. Và quan trọng hơn là những con mình xem ko mua thì nó tím (qua máy bay tím, nay cò + rồng tím), còn con mình cầm thì chỉ xanh :1smiley_vn24:
mai rồng của em về rồi. có biến là cho lạc trôi ngay

Anh tỷ để lại thông tin dôi ra 4,7tr bên mua nên mai anh ấy không đánh úp như đợt 30tr vừa rồi nữa.
Em biết đâu được, cái Quẻ vẫn chưa kết thúc... Chặng đầu không gãy 7.0 đã đúng, chặng giữa tiền vô ào ạt cũng đúng... chặng cuối, nó lại đi ngang phè... thì lại vỡ mộng làm giàu??? Mong sao, Quẻ nó trật lất cái khúc cuối cùng... hic... biết trước, nhiều khi cũng khó xử!!!

Status
Not open for further replies.
Back