Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Có vẻ sóng hàng kin kin và móc cống sắp tàn. Bác Tí và Cules cẩn thận nhé.
Dà, chắc là vậy anh ơi... mà hàng cơ bản của em nó cũng teo luôn anh... con bốc mùi ấy...
Có vẻ đang giao vận tháng 7... thôi thì ráng chờ thêm tí nữa, cho nó rõ ràng, rồi cắt cũng chưa muộn ạ!!!

Last edited:
Vậy là cũng bõ công nằm gai nếm mật, tuần mới cơ hội mới đã mở ra.
Khởi nghĩa bước đầu thắng lợi, ngoài cả kỳ vọng.
Từ giờ ai có chông cài chông, ai có mác cầm mác, ai có bô cầm bô, hò dzô ta nào...:21:

@Cu Lì --- dậy nghe bài một ngõ vắng xôn xao này... Kế hoạch giao hàng giá cao vào cuối tuần có vẻ đúng đi lộ trình thầy ạ...
Dà, kế hoạch tĩnh là kế hoạch chết Thầy ợ... phải động và xoay theo thị trường thôi... Mai em bắt đầu pán dần dần... con nào có lãi là pán dần... Cân nhắc chuyển sang hàng cơ bản... như anh chim tư vấn...:106:

Bán than một tí rồi off:
- Trong muôn vàn cái chết, thì chọn đúng điểm ngừng rơi nhưng bắt sai hàng... là cái chết...khó có thể tha thứ... Vợ ơi, con ơi...anh xin lỗi... hãy tha thứ lỗi lầm... hãy nắm tay anh đến cuối con đường... nhóe em... :20:

Cuối tuần em bán cho các anh cầm tiền là được đúng không anh? :1:
PS: Sáng tăng nhẹ thì 4 xanh 1 tím, giờ về tăng 7đ thì 1 đỏ, 1 vàng, 2 xanh, 1 tím. Được cái NAV chiều lại tăng so với sáng :4:
Em tưởng hội cầm tiền vào hàng thì vẫn tiếp tục tăng chứ, sao lại táng sớm thế hả anh, nếu ko lãi thì sao

Dà, kế hoạch tĩnh là kế hoạch chết Thầy ợ... phải động và xoay theo thị trường thôi... Mai em bắt đầu pán dần dần... con nào có lãi là pán dần... Cân nhắc chuyển sang hàng cơ bản... như anh chim tư vấn...:106:
Thì hôm qua e đã nhắc về việc này rồi chứ ko đợi hnay mới... vuốt:
TT đang down mạnh, BCs và hàng cơ bản giá khuyến mãi sẽ là lựa chon đầu tay khi tt bật lại... gđ này tạm tránh xa mấy con móc cống đã bác ơi ... cầm tiền ra tay lúc máu đổ hôi tanh vạn dặm...

Thì hôm qua e đã nhắc về việc này rồi chứ ko đợi hnay mới... vuốt:
Dà, em xin ghi nhận... không có cái ngu nào như cái ngu nào...
Lân này, em nghĩ con Ò Ó O nó sẽ trở thành Bu Chịp trong tương lai không xa... nên em mới vợt lại mạnh mõe... thay cho con ăn mày 1 đoạn... nhưng vừa vào đã thấy mào đen... :2:
Nhân tính không bằng trời tính... em không có nói Thầy vuốt vuốt đâu... nếu vuốt thì đã không được vào danh sách 4 tướng cờ bạc...:19:

Hàng mới mua mà đã than khóc ầm ĩ như thế kia. Chờ T+3 xem như thế nào đã chứ.
Sáng không bán AMD mua OGC thì còn lỗ hơn nhiều đấy.
Lỗ thì than anh ơi, bao giờ lãi thì cười bù vại...
Mà em thấy lúc này mình than van là hợp lý quá ấy chư ạ? Khóc lóc cũng là 1 cách để cảnh báo đồng pào: đừng mò vào OGC... chết ngay lập tức... bất chấp thị trường hôm nay xanh lòe loẹt.:12:

Status
Not open for further replies.
Back