Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ồi... vậy thì khấn thôi...không vượt nỗi 7.7 lại xem xét bán... dưới 6.5 thì cắt lỗ theo Bàng ca... Vượt 7.7 thì nắm giữ đến khi về mệnh... Anh thấy Plan của em pá đạo ko? :24:
có mấy cp vẫn sideway trong khi VNI và các cp khác giảm smk, nên sau khi tt tạo đáy thì có khi mấy cp đấy lại tăng vèo vèo. FLC lằm trong số mấy cp đấy.
@engel e PR hàng hộ a, nếu lồi mồm thì cho e bữa bia ở bạch đằng ngắm gái a nhé :24:

Sao mình thấy TT vẫn cò cưa vậy thôi chứ có tăng giảm bao nhiêu đâu.
Cả làng dọa chiếu phim kinh dị, vậy mới hợp mode.
Xuống phải dìm, lên hò ủn, nào giờ vẫn thế.
Có phải ai cũng sắt đá kiên gan bền chí như chị đâu :4:
Em cũng sắp thành "Inox đã tôi thế đấy" rồi này, thay bỉm liên tục sáng nay :21:

có mấy cp vẫn sideway trong khi VNI và các cp khác giảm smk, nên sau khi tt tạo đáy thì có khi mấy cp đấy lại tăng vèo vèo. FLC lằm trong số mấy cp đấy.
@engel e PR hàng hộ a, nếu lồi mồm thì cho e bữa bia ở bạch đằng ngắm gái a nhé :24:
FLC em oánh theo cái mu ràu thôi cụ Tungneu ơi... sờ mu rùa và oánh... nhìn chart thì bias lắm...
Chart only thì nó đang sideway down cụ ợ... breakdown cái hỗ trợ là về 5 luôn đó...:20:

Sang nay em vao VNP, nhoi FLC, khong kip PVV thi thoi bo.
EVG dinh mua thi...cup dien. Thoi bo.
Chieu nay nha den bao 1h30 co dien em vao xem co 750 canh bat HAX.
Hom nay tt down ma 4r dong vui qua, vay la cac bac toan cam tien?
Nhin bang thay chua ai hoang loan lam thi vni con trung diep khuc nay den het tuan.
Thoi thi cu de danh tien cho chac.

Sang nay em vao VNP, nhoi FLC, khong kip PVV thi thoi bo.
EVG dinh mua thi...cup dien. Thoi bo.
Chieu nay nha den bao 1h30 co dien em vao xem co 750 canh bat HAX.
Hom nay tt down ma 4r dong vui qua, vay la cac bac toan cam tien?
Nhin bang thay chua ai hoang loan lam thi vni con trung diep khuc nay den het tuan.
Thoi thi cu de danh tien cho chac.
Ô. mình vẫn 100% cổ. lại còn bonus thêm 200 triệu MG tội táy máy SSI và DVN :21:

Status
Not open for further replies.
Back