Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
À nhưng mình nghĩ chỉnh thì lâu chứ không đến mức quá dữ dội. Vì thị trường hưng phấn quá nên bắt đáy sôi động khiến thời gian thì dài mà giá giảm không sâu

Bank giảm điểm đầu tiên này....Untitled.png

hiểu sai a ơi; ý tui là các cty thép đầu tư các DA khủng để sx thép bọc cả dải đất chữ S ấy :21:
Oái, cái vứn đề FA này thì em ngồi hóng ráo chủ còn chưa hết... đâu dám bi bô.
Còn với góc nhìn HA của em, thì nó vầy: Vận Giáp Thân, năm Dậu, đấm thép là hợp lý... Lỡ không hợp lý, thì là do em hịu sai ý trời mà thôi...:20:

Oái, cái vứn đề FA này thì em ngồi hóng ráo chủ còn chưa hết... đâu dám bi bô.
Còn với góc nhìn HA của em, thì nó vầy: Vận Giáp Thân, năm Dậu, đấm thép là hợp lý... Lỡ không hợp lý, thì là do em hịu sai ý trời mà thôi...:20:
Anh Long chứ không phải mấy bác nông dân đâu mà lo bầy đàn. Ít ra trong lĩnh vực của anh ấy, tôi tin anh ấy hơn tin mình. Dù vậy vẫn chỉ dành cho anh có 1 lô thôi :21:

Anh Long chứ không phải mấy bác nông dân đâu mà lo bầy đàn. Ít ra trong lĩnh vực của anh ấy, tôi tin anh ấy hơn tin mình. Dù vậy vẫn chỉ dành cho anh có 1 lô thôi :21:
:18:
Dạ... em thì hơi khác tí, chỉ tin vào góc nhìn của mình, trong bất cứ lĩnh vực nào... Vì em chưa có cơ hội diện kiến và ngồi trao đổi vấn đề làm ăn với a.Long... định DHCD bay ra đấy ngồi xem Nốt rùi của ảnh... cơ mà vợ lại bảo thôi cứ ở nhà, lỡ đói đã có vợ lo... :3D_15:

Status
Not open for further replies.
Back