Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hôm trước rủ thầy vào KLF thầy cá chê nên nản roài... mai 1 trần nữa là e có gần 30%...
Hàng Sang ca bây h được săn lung ráo riết... đến thuốc độc lởm h cũng chạy rồi kìa...
Thks Thầy, cái gì không hợp thì em chỉ biết đứng nhìn... Thầy ăn 30% là thơm roài, lỡ như lúc đó em vào, nó tạch luôn thì sao? Em và Thầy đi bán muối hết á... Chia nhau ra, cho đỡ rủi ro, mỗi ông ăn 1 con theo sở thích vại...

Thks Thầy, cái gì không hợp thì em chỉ biết đứng nhìn... Thầy ăn 30% là thơm roài, lỡ như lúc đó em vào, nó tạch luôn thì sao? Em và Thầy đi bán muối hết á... Chia nhau ra, cho đỡ rủi ro, mỗi ông ăn 1 con theo sở thích vại...
Ố kề thầy... recommend tiếp thầy con chanh dây, hôm qua thầy vào 1k hôm nay tiếc gì xẻng đất 1k nữa... dám hưm..

Ố kề thầy... recommend tiếp thầy con chanh dây, hôm qua thầy vào 1k hôm nay tiếc gì xẻng đất 1k nữa... dám hưm..
ặc, nói ra xấu hổ lắm, em vào hôm trước cơ. Thấy cao su nó làm cái form đẹp quá, Phú ca lại vận xuân... nhắm mắt enter, kẹp pi luôn á... Thế nên, em mới nói nó sẽ về 5...
Nay cao su lại giảm, không múc nữa... hic

Status
Not open for further replies.
Back