Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thế này thì toàn gà vịt chơi với nhau ah :24::24::24:
"Vấn đề quyết định ở chỗ, liệu sau hơn 4 tháng nữa, giá cổ phiếu SBT trên sàn ra sao? Điều đó cũng tùy thuộc rất lớn vào hành động của các nhà đầu tư cá nhân. Bởi cổ đông cá nhân đang nắm giữ một lượng cổ phần lớn trong cơ cấu cổ đông của cả BHS lẫn SBT hiện tại."
http://cafef.vn/tong-von-hoa-sau-sa...h-da-bi-day-len-qua-cao-20170717221441965.chn

BHS là game lớn,
Media đưa tin là muốn gom lại hàng bà con chốt,(lạc quan nói thế:)
Mấy trò này ai yếu tim là ói sạch.
Game đã tới lúc nước rút cho 1 tháng,nhân lúc TT yếu ,rung phát cho khỉ chạy...
Cứ cho là game lớn nhưng nên đề cao cảnh giác anh. Sáng nay đủ t3 là em aloxo luôn. Ăn ít no lâu

Em nghĩ HSG bị quá bán rùi, có thể canh cover lại sau
Cảm ơn @betaplamgiau. Những lần không theo dõi bảng điện, cứ qua 1 tuần là mọi chuyện lại đâu vào đó. Hai hôm nay theo dõi bảng điện là thấy tâm lý không ổn liền. Đúng là mỗi lần TT thế này là một lần mình test lại bản thân mình. Bao giờ em làm được như anh nói đây anh @chim_non ới ời ơi...
P/s: em nhìn chart BMP là thấy chới với...

@Cu Lì ... xì tai móc cống thầy có quan tâm đến hàng Sang ca không? tt chạy tán loạn mà dàn hàng ảnh vững như hàng "cơ bản tốt" hehe... HAI FIT TSC KLF ... đỉnh cao nghệ thuật bán hàng...

@Cu Lì ... xì tai móc cống thầy có quan tâm đến hàng Sang ca không? tt chạy tán loạn mà dàn hàng ảnh vững như hàng "cơ bản tốt" hehe... HAI FIT TSC KLF ... đỉnh cao nghệ thuật bán hàng...
Thoai, íu chơi với Sang ca nữa, kèo FIT ngon ăn vại, mà ảnh chơi chiêu cù nhầy... cò cưa đến khi em out mới chịu chạy... ghét vãi linh hồn... ahuhu

Status
Not open for further replies.
Back