Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@Cu Lì
Có case bị mất chim, hỏi có tìm được chim không? Cào có muốn backtest không, anh post lên? :21:
Ok, anh cứ pọt lên, em thử sức... Anh có alo tin tin được với chủ nhân không ạ? Cho em xin tuổi của chủ chim luôn, hoặc là có thêm hướng con chim bay khỏi lồ-ng càng tốt!!!

Ok, anh cứ pọt lên, em thử sức... Anh có alo tin tin được với chủ nhân không ạ? Cho em xin tuổi của chủ chim luôn, hoặc là có thêm hướng con chim bay khỏi lồ-ng càng tốt!!!
Thứ bảy 17/7/2004 - Ngày 1/6 âm lịch giờ Tuất bị mất chim hỏi bây giờ nó ở đâu? Có tìm lại được không? Không có thông tin tuổi chủ chim.

Năm nay chị tay to lẫy lừng với vị ngọt, hay nghỉ sớm cho vụ cuối năm đi, bươn chải vào đống kin kin với P làm gì :10:
Em ra gần hết chỗ đó rồi. Nhưng vẫn đào bới tìm cơ hội mới chứ. Nhiều lúc phải chấp nhận mất tý tiền để khôn ra 1 chút anh ạ.

Thứ bảy 17/7/2004 - Ngày 1/6 âm lịch giờ Tuất bị mất chim hỏi bây giờ nó ở đâu? Có tìm lại được không?
Oạch...anh có viết nhầm không? 2004, đến giờ là 13 năm... con chim này là chim gì, sống được 13 năm không ạ? :20:

Thứ bảy 17/7/2004 - Ngày 1/6 âm lịch giờ Tuất bị mất chim hỏi bây giờ nó ở đâu? Có tìm lại được không?
Em chân thành góp ý anh Táo. Cái mục bói toán này nên cho riêng vào 1 chỗ, vừa tiện theo dõi vừa không làm phiền những người kém hiểu biết về lĩnh vực này anh ạ.

Em chân thành góp ý anh Táo. Cái mục bói toán này nên cho riêng vào 1 chỗ, vừa tiện theo dõi vừa không làm phiền những người kém hiểu biết về lĩnh vực này anh ạ.
Sorry, định post lên cho cào nó giải, hết giờ ae mới bàn tiếp.

Đã nói là backtest sự kiện đã qua. Chim bây giờ chắc chết queo rồi.
Con chim này không tìm lại được. Quẻ Biệt Trách với 3 con Hung Thần, mỗi đứa 1 phương... Chu tước lầm Hợi Thiên Bàn, mất vào tháng Mùi => Tử khí.

Cổ xanh 1 cái là hót véo von ngay.
Ai dám bảo đồng tiền không mang lại niềm vui cơ chứ :21:
Ừa ,cứ cho là thế.
Ý em,CP trên TTCK như TY,như con chim bất trị,...
Em thích bản opera ấy vì vừa thực tế vừa đúng người hợp cảnh,thật du dương ,thật mê hoặc,thật kích thích...cho các tay gamble thích phiêu diêu như em.
"Tình yêu là con chim bất trị
Chẳng ai thuần hóa được nó đâu,
và gọi nó cũng chỉ uổng công
nếu nó đã định tâm cự tuyệt!
......nếu anh không yêu tôi, tôi yêu anh,
nếu tôi yêu anh, hãy coi chừng!
.....Con chim mà anh tưởng bắt được
Đã vỗ cánh và đã bay đi..."

Status
Not open for further replies.
Back