Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Tmming đã lâu rồi,
Các chỉ báo cho mục đích phân kỳ đã yếu,
Đang chuyển Sang giai đoạn mới rồi.
Đúng rồi. Lúc Cung thủ hỏi mình là lúc pkỳ mới hình thành tuần trước. BHS còn có thể lên 1 nhịp nữa. Cung thủ trả vờ hỏi thế thôi chứ tinh lắm đó :1:
Việc chen vào nhận định và cách trade của người khác là điều không tốt.
Ca đường em có theo dõi 1 thời gian dài, nên mới thử phân tích.
1 chia sẻ nữa là em may mắn theo case này từ hồi 13.4 trước chốt, và đã bán lúc chạm 24x lần 2 (do lần 1 hàng lăn chốt chưa về).
Từ giờ không thế nữa, có gì không phải, bác @HOANGLINH bỏ qua cho nhé! :1:

Mùi là em ạ anh =)).
Mà lão cào lật kèo chơi chuyển giao thế này em biết bấu víu vào ai =))).
Lõm zồi hú hu.
Đấy thấy chưa... tự dưng không mời, mà sp lại nhảy vào xơi trước mồm thằng khác... tội nặng lắm...
Sp có theo cái deal này từ đầu không? Quẻ thập diện mai phục, hung thần tứ phía... chỉ có 2 cửa thoát là Sửu với Ngọ... còn lại đứt cước...:24:
Ps: nói ngắn hạn thôi nhé, trung dài hạn thì mù tịt...:20:

Ôi,mình cũng có hay gì...Chỉ biết tin nội bộ và có đội theo đánh từ 2010 đến giờ case SBT cho mình biết và ké bài thôi.

1 chia sẻ nữa là em may mắn theo case này từ hồi 13.4 trước chốt, và đã bán lúc chạm 24x lần 2, vượt rất xa kỳ vọng.
Thầy cứ chia sẻ nhận định góc nhìn cá nhân vô tư. VC khác các 4R khác ở chỗ này :1:

Đấy thấy chưa... tự dưng không mời, mà sp lại nhảy vào xơi trước mồm thằng khác... tội nặng lắm...
Sp có theo cái deal này từ đầu không? Quẻ thập diện mai phục, hung thần tứ phía... chỉ có 2 cửa thoát là Sửu với Ngọ... còn lại đứt cước...:24:
Ps: nói ngắn hạn thôi nhé, trung dài hạn thì mù tịt...:20:
thôi t3 bỏ chại =)))

Dạ, em có nghe sự tích Tành Ca vs Bê Ca... Bê Ca có cả cái chùa to đùng ở quê phò trợ... mà vẫn bại dưới tay Tành Ca... pá đạo thặt!
Thực tế cao thủ cùng thời Thành Ca ,ẩn dật ,cùng khối NHTMCP,từ Đại Ca Đầu bạc,và các đại ca nổi lên khi Việt Nam vào vận hội mới:
Trần Mộng Hùng của ACB.-Vẫn hùng mạnh hơn và thoát mọi tai kiếp.
Em xem quẻ cho bác này thử?

Ôi,mình cũng có hay gì...Chỉ biết tin nội bộ và có đội theo đánh từ 2010 đến giờ case SBT cho mình biết và ké bài thôi.
Anh cứ bám son mà chiến, mặc kệ mí cái lí do lí chấu sang 1 bên... Trước đây, đại ca em kể câu chuyện Chém Trứng hay hay, em xin thuật lại, theo kiểu chế truyện tranh:
- Đệ, trước đây, khi còn dạo chơi chốn giang hồ, Tao thấy có thằng khoe nó có tài Chém Trứng vô địch... Đại khái là, mày muốn để quả Trứng ở bất kỳ nơi nào trên cơ thể, nó đều chém trúng hết... đảm bảo luôn là mày không bị mất một cọng lông.
- Thấy vậy, tao mới tò mò đến thách đấu với nó... Tao nói: Ê, thiên tài Chém Trứng, tao muốn đấu với mày 1 phen... Tao cho mày chọn nơi đặt Trứng, chỗ nào mày tự tin nhất mày cứ chọn... đặt rồi chém. Với điều kiện, tao để 1 quả lựu đạn kế bên quả Trứng... mày chém nhầm thì banh xác...
- Đệ, mày biết nó nói sao không?... Nó chửi tao khùng, và mời tao vô nhà thương điên... Tao akay lắm, chả làm gì được nó, vì đám đông tung hô nó quá chời... Đành lủi thủi đi về và tự hỏi: Không biết thằng ấy trym dài bao cen ti mét???

Status
Not open for further replies.
Back