Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em đã ra 20k theo Tí ca ạ, coi như done quẻ. 20k còn lại, em yểm luôn, không báo cáo...hihihi
hí hí, lúc sáng e tự tin ra kèo T+3 có giá 7.7 mờ e ko đợi ư :113: , sao lại bán luôn 20k giá 7.4 sớm vại .
hic, đừng nói là theo tay a Tican cả entry lẫn exit nha :21::21::21:
còn HA với sys :3D_66:

Cu lì anh mới phán VNi về 750 mày thử làm quẻ xem sao.
Em rút kinh nghiệm từ mấy cái quẻ không thiêng rồi anh ơi. Phải động tâm thật sự cơ, chứ kiểu tẹt tẹt theo sách, nó toàn trật lất anh ời...
@X-trader, KLF em xem Thành ca để tham chiếu thôi... dạo này ảnh làm mất lòng tin của em quá. Em chán chả dám mò vào. Thks Thầy!

hí hí, lúc sáng e tự tin ra kèo T+3 có giá 7.7 mờ e ko đợi ư :113: , sao lại bán luôn 20k giá 7.4 sớm vại .
hic, đừng nói là theo tay a Tican cả entry lẫn exit nha :21::21::21:
còn HA với sys :3D_66:
Cái gì thuộc về Huyền Bí thì xin gửi lại cho Huyền Bí chị ạ... Vào theo Tí ca, thì cũng ra theo Tí ca...
Còn cái gì thuộc về em, thì em quýt giấu... sau này khai báo với @DarkGreen huynh vại... :21::21::21:
Quẻ này trúng roài anh D.G nhóe: Cửa thoát là tuổi Sửu, Quí nhân phò trợ...kkk

Cái gì thuộc về Huyền Bí thì xin gửi lại cho Huyền Bí chị ạ... Vào theo Tí ca, thì cũng ra theo Tí ca...
Còn cái gì thuộc về em, thì em quýt giấu... sau này khai báo với @DarkGreen huynh vại... :21::21::21:
Quẻ này trúng roài anh D.G nhóe: Cửa thoát là tuổi Sửu, Quí nhân phò trợ...kkk
Trình đu bám ngày càng cao. :3D_35:

Đang cảm thấy thất vọng với bản thân quá.
Ngay cả những kèo gần như sure win cũng không dám chơi thì giàu thế quái nào được nhỉ? :1smiley_vn24:
Phải biết đánh đổi nếu cần và nếu chắc ăn.
Hôm nay em phải đau đớn bán 50% DQC đổi qua BHS.50%KL khớp lệnh DQC là em bán đó chị,trong khi em rất kỳ vọng DQC về giá 6x-7x.

Phải biết đánh đổi nếu cần và nếu chắc ăn.
Hôm nay em phải đau đớn bán 50% DQC đổi qua BHS.50%KL khớp lệnh DQC là em bán đó chị,trong khi em rất kỳ vọng DQC về giá 6x-7x.
MG mình còn đầy. Giả dụ mua 50.000 BHS chẳng hạn , rồi nó tăng thêm 1.000 thôi đã có 50 triệu. Mà việc đó dường như là rất dễ dàng. vẫn không dám làm :4smiley_vn19:

Chị tay to TTN thích thì nhích đâu roài :24::24::24:
Em còn thấy ghét mọi người khi thông tin FIT, TSC em đưa ra thế mà chả ai ủng hộ cho có phong trào gì. Giờ ngồi nhìn nó tăng mà ấm ức. Em thì vốn không có kinh nghiệm chơi hàng kiểu này đành chịu.

Em còn thấy ghét mọi người khi thông tin FIT, TSC em đưa ra thế mà chả ai ủng hộ cho có phong trào gì. Giờ ngồi nhìn nó tăng mà ấm ức. Em thì vốn không có kinh nghiệm chơi hàng kiểu này đành chịu.
Hơ hơ, mỗi người 1 cách chơi. Nói thật mấy con kiểu này có tăng vài trăm % mình cũng không tiếc vì chẳng bao giờ nó xuất hiện trong WL. Không nhìn thì không biết, không tiếc :21:

có cái gọi là vòng tròn năng lực cơ mà chị ới :1:

Status
Not open for further replies.
Back