Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Giảm lãi suất lần này không mang ý nghĩa nới lỏng tiền tệ. Nó chỉ nhằm mục đích thu bớt chênh lệch lãi suất giữa đầu ra và đầu vào thôi. Ngân hàng đang ăn chênh lệch 4% cho các khoản vay thông thường là quá đáng lắm.
Thì tóm lại ai vay mới cũng được giảm chênh 1 chút mà chị

Giảm lãi suất lần này không mang ý nghĩa nới lỏng tiền tệ. Nó chỉ nhằm mục đích thu bớt chênh lệch lãi suất giữa đầu ra và đầu vào thôi. Ngân hàng đang ăn chênh lệch 4% cho các khoản vay thông thường là quá đáng lắm.
Vẫn có ý nghĩa nới lỏng tiền tệ đấy chị. Chỉ tiêu tăng trưởng tín dụng năm nay là 18%, 6 tháng đầu năm chỉ tiêu tín dụng mới đạt 7,54%, cũng cần cú hích để bơm được tiền ra thị trường trong khuôn khổ tăng 18%.

Dạ, em đang chờ múc 20k ở giá 6.8... thks anh!
Bây giờ mình bắt đầu suy nghĩ theo kiểu:
có bao nhiêu trong tay sẽ bán hết giá 7.1x , coi như lời trước hơn 3 lai xong rồi mới treo mua 6.8.
Đó là trường hợp vấn vương lưu luyến với em nó và mong chờ mua thêm em nó ở giá thấp hơn 7.

Bây giờ mình bắt đầu suy nghĩ theo kiểu:
có bao nhiêu trong tay sẽ bán hết giá 7.1x , coi như lời trước hơn 3 lai xong rồi mới treo mua 6.8.
Đó là trường hợp vấn vương lưu luyến với em nó và mong chờ mua thêm em nó ở giá thấp hơn 7.
Anh ơi, anh cứ vô tư chiến đi... anh em mình khác xì tai, khó trade cùng nhau lắm... em có chết, thì vẫn cảm ơn anh đã giới thiệu Quẻ thơm... anh cứ an tâm ạ!

Con du lịch của @Cu Lì có lúc khớp trần, chơi một mình một kiểu:1:
Chợ thế này đã nên nhặt nhạnh chưa các bác:115:
No no, VNG đợi thêm tí nữa, vợt lại cũng không muộn!
Thị trường tèo vậy, các ace không quen tay, vận lại không son... thì làm ơn, nấp theo chim huynh đi... đừng ưỡn ngực ra đỡ... chân tình!

No no, VNG đợi thêm tí nữa, vợt lại cũng không muộn!
Thị trường tèo vậy, các ace không em tay, vận lại không son... thì làm ơn, nấp theo chim huynh đi... đừng ưỡng ngực ra đỡ... chân tình!
Chết rồi đã trót nhặt một ít hàng giá đỏ ...

Status
Not open for further replies.
Back