Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
:21: con này phò lâu zồi mà, suốt ngày chơi cái trò chặn lệnh cả triệu nhảm vãi ái.
Chị biết trò này của nó nhưng nó là chơi chiêu hư hư thực thực đấy. Có lúc cũng là gom thật nhưng vẫn hủy lệnh cho bà con thất vọng bán ra, cũng như khi ra hàng nó vẫn đặt nháp nhiều lần chặn bán xong lại hủy để bà con tưởng chặn để mua. Sau nhiều lần thế thì bán thật.

Chị biết trò này của nó nhưng nó là chơi chiêu hư hư thực thực đấy. Có lúc cũng là gom thật nhưng vẫn hủy lệnh cho bà con thất vọng bán ra, cũng như khi ra hàng nó vẫn đặt nháp nhiều lần chặn bán xong lại hủy để bà con tưởng chặn để mua. Sau nhiều lần thế thì bán thật.
Dạ em biết mà bởi vậy lâu giờ bỏ e nó luôn cho đỡ mệt đầu :))).
Lâu lâu hứng thì mua nó lúc nó tích lũy thôi. Lúc kéo tăng ko mua nữa

Ặc CII phò thật. Lỗ rồi.
yêu quá cơ, :3D_16:

EM không vui ạ.
Lý do? Chị cho em xin cái lý do được không ạ?
Phải là người không liên quan đến VC mua mới mong đẩy lên cao được. VC toàn ăn sổi đẩy được mấy tý.
Hơn nữa chị ấy mua rẻ hơn mình nhiều quá. Ghen thôi ha ha ha....

hí hí, Cào bít sao không chị có tỷ lệ xác suất khá cao cứ cổ nào khi entry follow các ac mà thông báo trên 4rum là nó chỉ chạy thêm đc 10% là teo huyền tèo. :19::19::19::19::19:
@xBuu đã có thống kê.
p/s: dở lại lịch sử giao dịch upcom tháng giêng hai năm ngoái, tl4 tăng 7-11

hí hí, Cào bít sao không chị có tỷ lệ xác suất khá cao cứ cổ nào khi entry follow các ac mà thông báo trên 4rum là nó chỉ chạy thêm đc 10% là teo huyền tèo. :19::19::19::19::19:
@xBuu đã có thống kê.
p/s: dở lại lịch sử giao dịch upcom tháng giêng hai năm ngoái, tl4 tăng 7-11
:24:. Chỉ áp dụng với kiểu hành văn cũ của chị thôi :1:. Cách dùng văn của chị giờ khác nhiều rồi đấy, lại có chất như trước => Hành xử/tính cách khác => vận khác => kết quả có thể sẽ khác.
Cái gì cũng có "hạn" của nó chị ạ :21:. Mà TL4 thì em k có ý kiến gì, hàng không thanh khoản.
-----
Em còn có 1 loại thống kê dùng cũng được. Chị im im thì em sẽ tính vào hàng, mà chị có nhiều thời gian trên này là em lại chuẩn bị rút êm :15:. Giờ nghỉ chứng rồi mới nói chớ mất lòng chị iêm thì chết :1cool_byebye:

:24:. Chỉ áp dụng với kiểu hành văn cũ của chị thôi :1:. Cách dùng văn của chị giờ khác nhiều rồi đấy, lại có chất như trước => Hành xử/tính cách khác => vận khác => kết quả có thể sẽ khác.
Cái gì cũng có "hạn" của nó chị ạ :21:. Mà TL4 thì em k có ý kiến gì, hàng không thanh khoản..
Vô tư đi em ơi. Trình VC chỉ mới ở mức độ theo game chứ chưa tạo game được nên cũng không đáng ngại nếu có ý kiến trái chiều hi hi hi.....

Status
Not open for further replies.
Back