Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sáng gia tăng lcg giá 10.6 này :2cool_beated:
Ơ thầy chơi thặt ạ... định đi theo phò trợ anh Bò Thần ạ... sao không đi móc cống với em, có phải yên tâm hơn không? Market sập cũng chả sao, market không sập thì lồi mồm... Risk Reward quá ngon...
Đú mí con tăng nhiều roài, bọn đấy chỉ canh me chốt lãi... Hoạn nạn cùng hưởng, Phú quý bất chia đều... là vại... ahuhu

Điều chỉnh mạnh tí thì thứ 3, thứ 4 tuần sau vào Đất Xanh được không mấy bác?
Đất xanh phải cận thận 1 chút vì thông tin ảo hơi bị nhiều.
Như dự án The Palm city năm 2014 mới có thỏa thuận phát triển thương mại dự án mà đã đăng trên WEB như là dự án của mình vậy.
Đến hết quý 1 năm 2017 mới thấy xuất hiện khoản phải thu hơn 8 tỷ ở Thủy lợi 4B mà trước đó đã tùm lum mua lại dự án.
Ảo kinh lên được.

Ơ thầy chơi thặt ạ... định đi theo phò trợ anh Bò Thần ạ... sao không đi móc cống với em, có phải yên tâm hơn không? Market sập cũng chả sao, market không sập thì lồi mồm... Risk Reward quá ngon...
Đú mí con tăng nhiều roài, bọn đấy chỉ canh me chốt lãi... Hoạn nạn cùng hưởng, Phú quý bất chia đều... là vại... ahuhu
Anh chim kêu chart đẹp thì phải đu tiếp. Sao Culi chẳng cản sớm, haizz . Tôi úm cho móc cống lại là móc cống :12:

Anh chim kêu chart đẹp thì phải đu tiếp. Sao Culi chẳng cản sớm, haizz . Tôi úm cho móc cống lại là móc cống :12:
Chời, em có biết đâu mà cản... em thấy nó đỏ thì nói vuốt đuôi thôi...ahuhu... em mà biết trước thì đã giàu xụ cả rồi. Chart nó vẫn đẹp mà, em cũng thấy thế!

Status
Not open for further replies.
Back