Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sặc... Thánh Dị cũng đầu tư ạ... vãi linh hồn... Em tưởng trên VC này, có mỗi em là có ý định đầu tư để trở thành VUa ăn mày chứ... Hóa ra, thực tế lại khác xa, nhiều người đồng cảm vãi...:20:
Em ko bao giờ thuộc về trường phái đầu tư thầy nhé, bây h và mãi mãi về sau hehe...
Ý em là con Ăn mày này phải về giá 5-6 mới khơi dậy lòng tham của em... mấy lần e đã níu tay thầy ở đỉnh Everest 15-17 rồi mà... Cái con này game quá cũ rồi mà thầy cứ luyến lưu mãi nhể...

10000 cổ con này, nó mà về mệnh thì được nhiêu tiền nhiều số 0 quá không biết đếm
Anh ới... Lan này của chị Thảo bikini... về mệnh mới là cái target đầu tiên thôi ạ... nó lên tầm 100 mới xứng với giá trị... Cơ mà, đợi chị bikini đá đít xong cái Hội quản trị ăn no ngồi lười cái đã... bao giờ thì em hem biết...
Anh zai múc mạnh mõe vào, và quên đi... sau này tỉnh lại, ăn 50 lần...ahihi

Em ko bao giờ thuộc về trường phái đầu tư thầy nhé, bây h và mãi mãi về sau hehe...
Ý em là con Ăn mày này phải về giá 5-6 mới khơi dậy lòng tham của em... mấy lần e đã níu tay thầy ở đỉnh Everest 15-17 rồi mà... Cái con này game quá cũ rồi mà thầy cứ luyến lưu mãi nhể...
Dạ, em nghĩ ca này đủ độ "điên khùng", Lái có cá tính dzất mạnh mõe, em dzất thích... nên em vưỡn dzất nà niu nuyến... ngày nào cũng nhìn em nó trên bảng giá...hihi

Anh ới... Lan này của chị Thảo bikini... về mệnh mới là cái target đầu tiên thôi ạ... nó lên tầm 100 mới xứng với giá trị... Cơ mà, đợi chị bikini đá đít xong cái Hội quản trị ăn no ngồi lười cái đã... bao giờ thì em hem biết...
Ủa, PFL của Ms Thảo bikini à, hehe, mới biết

khi nào ăn đc miếng to và dày thì biết, lo gì giá không có đường đi chỉ chưa biết đi như nào thoai hahaha :24::24::24:

TT nó có cái huông,
Bà con hưng phấn lái tuồng hàng ra.
PNs, hàng chíp...ngân nga
Khách lần ra cửa, đến nhà nghỉ ngơi.
Đoạn này đã thấy chơi vơi :1:
Tham thì ráng nhớ cò xơi cóc mò...!
Đầu cơ như kẻ đưa đò
Qua sông là hết, hẹn hò làm chi
Cuộc đời cả vạn chuyến đi
Nhân duyên nếu tới, tiếc chi không chào...:103:

Last edited:
Con này là hàng cơ bản nên không quan tâm lái lắm.
Thầy chuyên gia hàng nóng soi hộ mình xem có nên vào lại FIT không?
Vừa bán mất 5.88 xong là nó phi tít.
Em thì chuyên gia chuyên giếc gì đâu chị... e chỉ là thằng ăn theo chuyên bu bám vào chỗ nào có mùi tiền, nhiều khi cũng bị các anh lớn tát cho vỡ alô...
E chỉ biết thời điểm này cả thị trường đang xôn xao câu chuyện hàng móc hàng lởm ăn xx lần, người đang ôm hàng cơ bản bu chíp ko ăn được ngó sang mâm hàng xóm thấy nôn nao xôn xao... nên cứ đu vậy thôi nhưng vẫn để ý cái thang để tiếp đất lành lặn khi có biến :24:

Thế thì bài toàn T có chữ Tạo hay ko...chưa 1 lần CE nhưng đã 20% roài đấy...keke:19:
Dịch được chết liền... thoai anh đừng khoe... iem gato lại hành động bậy bạ, khổ lắm...
Giừ anh có pím thì pím luôn, được em nâng bi... không pím thì sao này mà khoe, đừng trách em dìm hàng...hic

Dịch được chết liền... thoai anh đừng khoe... iem gato lại hành động bậy bạ, khổ lắm...
Giừ anh có pím thì pím luôn, được em nâng bi... không pím thì sao này mà khoe, đừng trách em dìm hàng...hic
Khi nào hốt gần nữa giá trần em show cho...a rủ a Bò vào hốt hết số trần còn lại...roài T+2 em oppo luôn thể...nghĩ đã sướng run người:19:

Status
Not open for further replies.
Back