Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nói như thế này thì anh Chim chịu dạy mới lạ. Để anh bày cho, cứ vài ngày thì vào chê cách trade của anh Chim không hiệu quả, cách của mình là hiệu quả nhất. Vài ngày sau thì làm ngược lại... Cứ chịu khó làm khoảng một năm như thế là thành active trader. :21:
:21: thế thì em chịu anh ơi....thôi cứ đi like dạo vại

@becks2367 huynh,
Anh BAN luôn Táo huynh hộ em... ai đời, tự dưng bảo em CU LÉ...
Anh BAN luôn Người đẹp bò sữa hộ em... ai đời, hút thuốc phì phèo nơi công cộng...
Bằng chứng thuyết phục ở trang trước...không oan uổng nhóe!
Đặt tên tây Cules (cu lì) còn không chịu :21:

@becks2367 huynh,
Anh BAN luôn Táo huynh hộ em... ai đời, tự dưng bảo em CU LÉ...
Anh BAN luôn Người đẹp bò sữa hộ em... ai đời, hút thuốc phì phèo nơi công cộng...
Bằng chứng thuyết phục ở trang trước...không oan uổng nhóe!
Thôi nhá, chưa tính tội của chàng đới... ai đời xem quẻ mà lại ko hù cho nhìu vào, nói nửa vời úp úp mở mở chán thí mồ hà.... làm như ông nào vào cái nghiệp đầu tư rồi thì ăn nói cũng vòng vòng vèo vèo ấy thế hử :105:

Thôi nhá, chưa tính tội của chàng đới... ai đời xem quẻ mà lại ko hù cho nhìu vào, nói nửa vời úp úp mở mở chán thí mồ hà.... làm như ông nào vào cái nghiệp đầu tư rồi thì ăn nói cũng vòng vòng vèo vèo ấy thế hử :105:
Chắc Cu lì vòng vèo để lấy cớ cafe nói chuyện trực tiếp với người đẹp đấy. Người đẹp có ở cùng Q7 với Cu lì không :1:

Chắc Cu lì vòng vèo để lấy cớ cafe nói chuyện trực tiếp với người đẹp đấy. Người đẹp có ở cùng Q7 với Cu lì không :1:
:21: sợ cafe xong quên đường về nhà anh ơi, người đâu vừa đẹp trai trẻ tuổi lại đa tài tinh thông cổ kim, đọc sách nhiều, ngoại ngữ khá giỏi, gặp chỉ tổ tối về tương tư mất ngủ chứ quận nhà em sát vách quận 7 :21:

Lại cười lăn ra vại? Míu hiểu giề...
Trên sòng lúc này, tôi chỉ nể mỗi Tí ca thôi... xem ảnh oánh mà tôi bái phục... Beckham huynh xác định từ đầu tháng, đã không son = tôi...ahaha
thị trường chưa sập để sell all
tay to thì dấu bài , gườm gườm nhìn nhau
tay bé bỏ xu lẻ chơi bài cào 0-1 #sml
vui phết
:21::21::21:

:21: sợ cafe xong quên đường về nhà anh ơi, người đâu vừa đẹp trai trẻ tuổi lại đa tài tinh thông cổ kim, đọc sách nhiều, ngoại ngữ khá giỏi, gặp chỉ tổ tối về tương tư mất ngủ chứ quận nhà em sát vách quận 7 :21:
Công nhận giọng @Cu Lì ngọt thật, rất dễ đi vào lòng người, nhất là ngồi với gái xinh :1:

Người đẹp cho mềnh xin vại... lỡ ra gặp nhau, cứ lo super soi... quên cả nói chuyện thì hỏng... Mình có cái tật xấu: Cứ thấy quớ điệp là siêu soi ngay...ahuhu

Status
Not open for further replies.
Back