Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Kinh nghiệm của em về anh tỷ phú là: ngay sau lúc mình cắt là nó lò dò đi lên, ngược lại nếu mình kiên trì bám trụ thì nó rơi dần dần và vài ngày sau thấy có 1 đợt nó wash mạnh cho rơi luôn xuống resistance :D (jk).
Em nghĩ là ở giá này + vol này thì lưng chừng lắm, có thể về 7 rồi lên 7,6.
Vậy là mợ đã kịp chốt lời rồi.

AMD -anh chán rồi.Anh nhanh chán lắm,nếu giá ko chạy.
Rất nhiều tay đang chờ lên để bán,ko thể bỏ tiền chôn vốn 1:2 được.
Game này cứ note đó em ,mình sẽ xem xét vào dịp khác.
GAS-Floating ko còn bao nên chạy mạnh hơn VNM.
Khủng long như VNM, GAS, PLX, MWG... đang set cho cái game mà anh TĐG PR anh ạ. Cái game chỉ số gì đấy em quên mất tên, 50 cổ BCs đại diện... lôi kéo dòng vốn từ bọn nước ngoài!

Chưa chị, lâu lâu ngó bảng nên hôm trước không kịp out. Đang kẹp trong đó.
Nếu Q là thằng biết nhìn xa trông rộng, tu thân sửa tính thì FLC xứng đáng hơn vị thế bây giờ rất nhiều. Có nền tảng rồi chỉ còn tâm và tầm nữa thôi.

nói chung, cái loại chủ DN ma chứng thì chơi lúc nào cũng xác định khả năng bị úp rổ vào đầu
Xác định chơi hàng móc cống, thì cũng xác định luôn là đồng cam cộng khổ cùng Lái, thì nó mới thương... kiểu của Cờ huynh ấy... có điều, hem chơi kiểu nhìn dài đánh ngắn, dễ loạn chưởng... hi hi

AMD -anh chán rồi.Anh nhanh chán lắm,nếu giá ko chạy.
Rất nhiều tay đang chờ lên để bán,ko thể bỏ tiền chôn vốn 1:2 được.
Game này cứ note đó em ,mình sẽ xem xét vào dịp khác.
GAS-Floating ko còn bao nên chạy mạnh hơn VNM.
HL xuống tàu rồi, thì để mình phím cho Lái hất giá lên trần cho thầy Mó cảm thấy hưng phấn vui vẻ chút cuối tuần với bạn gái chung phòng nào
:banhbao50:

TMT chị thoát rồi, lỗ 3 triệu. Đang có người gom đó nhưng mình không định chơi dài nên cắt thôi.
TMT có gout riêng của nó, nó dao động trong khoảng 11.x-13.x, lâu lâu được hô hào quá thì lên 14-15. Game thì chưa thấy rõ nhưng được 1 cái là nếu quen với nó thì ít khi lỗ, nhược điểm chính là thanh khoản phát chán.

Chỉ 1 câu 20% và 500% của bác Tí mà OGC chất luôn 5tr cầu mua giá trần, kiểu này chắc game còn dài rồi.
Sức mạnh của VC đối với bảng điện vậy là có thật :D.

Status
Not open for further replies.
Back