Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
chi TTN sau 1 năm cũng thành cáo rồi,biết trò khích tướng ah?
Thật ra mình cũng cáo từ lâu rồi. Không cáo mà tồn tại trên thị trường được à? :24:
Có điều đã đạt đến độ bỏ qua những trò ma mãnh khôn vặt để tâm hồn trong trẻo thơ ngây mà sống vui, sống khỏe, sống có ích khà khà khà.....:21:

Thật ra mình cũng cáo từ lâu rồi. Không cáo mà tồn tại trên thị trường được à? :24:
Có điều đã đạt đến độ bỏ qua những trò ma mãnh khôn vặt để tâm hồn trong trẻo thơ ngây mà sống vui, sống khỏe, sống có ích khà khà khà.....:21:
Ối dồi ôi. Bà chị tâm hồn trong trẻo nhưng lại cười khà khà. Chính là đắc đạo thành sói roài....

A Q làm sao bằng a Thắm :24:
2 phiên ogc trao tay 40tr cổ, lo quá anh Culi :109:
Chết thặc, nãy giờ em lo Bói Tình Duyên, không để ý lắm đến cái bảng điện... Market sập mợ nó rồi, VNG và OGC chắc cũng đi viện quá... Lần này, anh bỏ dấu huyền, êm thành Cu Li thặt... quá lo!
Ps: Con BHS nó đ-ụ-i hẳn, từ lúc anh em mình cộng son anh ạ... sợ quá!

Chết thặc, nãy giờ em lo Bói Tình Duyên, không để ý lắm đến cái bảng điện... Market sập mợ nó rồi, VNG và OGC chắc cũng đi viện quá... Lần này, anh bỏ dấu huyền, êm thành Cu Li thặt... quá lo!
Em chưa vào lại thì làm gì có cửa lên :24::24::24:

Em chưa vào lại thì làm gì có cửa lên :24::24::24:
Thế sao mà ngắm bảng chém ró dữ vại... Lạ thặt? Sáng nằm bãi biển chém ró hem nói, chiều nắng thí mồ nội, cũng nằm bãi biển chém ró là sao? Anh định phơi cho đen thui luôn hả...quá lạ?
Xin thông báo em chính thức kẹp pi...hu hu hu

Thế sao mà ngắm bảng chém ró dữ vại... Lạ thặt? Sáng nằm bãi biển chém ró hem nói, chiều nắng thí mồ nội, cũng nằm bãi biển chém ró là sao? Anh định phơi cho đen thui luôn hả...quá lạ?
Xin thông báo em chính thức kẹp pi...hu hu hu
Ko, nằm điều hòa đợi pạt ti.
Kẹp cái rì để tuần sau tôi cứu.

Sang tuần có chuyển phỏm sang lông con gái cho nó son ko :113:

Bác Hoàng Linh nhắc đến pet mới thấy giao dịch rất lạ, dòng tiền đag gom thì phải. Lực bán yếu, bán mạnh chút là ôm hết. Cũng ko mua lên.

Status
Not open for further replies.
Back