Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh nói vại là bậy roài, ma đầu ra mặt, anh HL lại đồn là có tầm 40tr cổ trong tay... anh cắm cây nhang, nó tạch một nhát... thì mới gọi là nhang thơm... chớ nhang mà cắm xịt hoài, cũng smell like mít... há há... Cố lên, cố lên...
Link đây, để tôi cổ vũ anh nào...
ko cần phải khích, tôi chả rảnh làm việc không công :106:
40tr ấy cùng đồng bọn die sạch, thì tôi im lặng... cười :21:

Mình không cho rằng các bạn ấy lừa đâu. Có thể người ta mua rẻ nhưng cũng có kỳ vọng cao hơn chứ nếu tin nó lởm họ đã take profit ở giá này.
@HOANGLINH hơi suy đoán chủ quan.
Em lại nhớ vụ MWG tranh luận sôi nổi và giá thì cũng vẫn tăng đó thôi, em thích những vụ như này nhưng chưa có cơ hội tham gia

Anh nói vại là bậy roài, ma đầu ra mặt, anh HL lại đồn là có tầm 40tr cổ trong tay... anh cắm cây nhang, nó tạch một nhát... thì mới gọi là nhang thơm... chớ nhang mà cắm xịt hoài, cũng smell like mít... há há... Cố lên, cố lên...
Link đây, để tôi cổ vũ anh nào...
HAG các tay to ôm nhiều vùng giá 5-6 ,40 tr nghĩa lý gì,cả 100 tr cp ấy chứ....
Lúc đó anh Đ đuối lắm,mới kêu gọi "đồng bào" vào ôm...nên HAG khác với DIG,JVC,OGC,ITA...vì ko có chủ tướng chỉ huy mà chỉ là các đội ô hợp tay to PR+makup để đẩy giá lên 20 :BÁN.
P/S:Cách đây 1 năm khi HAG chính phủ và NH cố cứu và kêu gọi NN mua,câu trả lời là :NO.Lúc đó mình ko thấy bài viết nào về trái cây,chanh dây nhỉ?
Các bác ấy làm mình nhớ câu chuyện bán phân bò mỗi năm lãi 365 tỷ.Haha...

ko cần phải khích, tôi chả rảnh làm việc không công :106:
40tr ấy cùng đồng bọn die sạch, thì tôi im lặng... cười :21:
Thoai, đàn ông íu đuối... không thèm khích... a ha ha
OGC thì ko đua. Chán nhỉ :21::21::21:
Cha này chuyên đi móc họng mình đây, thế míu nào cứ me mí con mình chệch sóng là móc... ức mà không nói được lời nào... vì móc quá đúng! Cảm ơn, để tôi ghi nhớ sâu đậm cái deal này...

Mình không cho rằng các bạn ấy lừa đâu. Có thể người ta mua rẻ nhưng cũng có kỳ vọng cao hơn chứ nếu tin nó lởm họ đã take profit ở giá này.
@HOANGLINH hơi suy đoán chủ quan.
Ko lừa,nhưng cứ show TK mua ở giá này với tiêu chí là tốt em xem?
TT bao la lừa chi ACE mình,chỉ có là "chất xám"ấy ko có cho ko thôi.

Thoai, đàn ông íu đuối... không thèm khích... a ha ha

Cha này chuyên đi móc họng mình đây, thế míu nào cứ me mí con mình chệch sóng là móc... ức mà không nói được lời nào... vì móc quá đúng! Cảm ơn, để tôi ghi nhớ sâu đậm cái deal này...
bớt tào lao đi :3cool_embarrassed:

• Like
Reactions: Son
Cách đây 1 năm khi HAG chính phủ và NH cố cứu và kêu gọi NN mua,câu trả lời là :NO.Lúc đó mình ko thấy bài viết nào về trái cây,chanh dây nhỉ?

HAG các tay to ôm nhiều vùng giá 5-6 ,40 tr nghĩa lý gì,cả 100 tr cp ấy chứ....
Lúc đó anh Đ đuối lắm,mới kêu gọi "đồng bào" vào ôm...nên HAG khác với DIG,JVC,OGC,ITA...vì ko có chủ tướng chỉ huy mà chỉ là các đội ô hợp tay to PR+makup để đẩy giá lên 20 :BÁN.
P/S:Cách đây 1 năm khi HAG chính phủ và NH cố cứu và kêu gọi NN mua,câu trả lời là :NO.Lúc đó mình ko thấy bài viết nào về trái cây,chanh dây nhỉ?
Dạ, thú thật với anh là em không hiểu gì về cái FA của cặp HANG cả, chỉ biết BET nó vì giá cao su đang cao chót vót... Cao su tạch thì thôi phắn cho lành...
Em cà rỡn với lão Dát đồ, chì vì cái Quẻ nó ứng nghiệm thôi ạ... Quý nhân xuất trận mà lâm thế Không Vong thì cũng đứt cước... (nói ngắn hạn, dài hạn thì thua...)

Status
Not open for further replies.
Back