Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Con đấy thì khác... Chị phải PR mạnh moẽ vào... Chứ chị có giấu cũng không giấu được...
Hy vọng cây tre nhú măng, 06 tuần phi 27 mét... em xin theo 3 tuần thôi cũng được :21:
:24::24::24:
Nhìn STV xem, 2 năm không tăng, tăng gấp 3 chỉ trong mấy tuần rồi lại đứng im cả năm nay. @xBuu@tungneu đang ủ mưu cho 1 lần thăng hoa tiếp đấy.

còn nguyên đai nguyên kiện bác ạ , mình chờ tới ngày đẹp giá đẹp rồi cắt dây thả dù thôi ạ
p/s: ngoài lề tý nha, khi tạo cái đc base 30% - thì mới lộ mặt hàng là có lái nên mình cứ follow Voi thôi. Đó cũng là câu mình trả lời Cào khi chọn HAG thay vì HNG
Giữ hàng trong uptrend cũng khó thật... mặc dù e đã lên KH là giữ full hàng bằng tiền thịt đến khi rõ đỉnh hết trend thì xuống, nhưng lại loay hoay tính bài ăn thêm 1-2 phiên correction khi thấy giá cao su rơi <300 và 20tr hàng t3 về, không ngờ gặp phải thằng khỏe quá hàng xả ra là mất hút ko chỉnh nổi...

Quýt ca mà tạm buông tay FLC chỗ này cũng có lý nhỉ anh @HOANGLINH.
Cơ mà như thế thì sao hợp với bản lĩnh của người giàu số 1 chợ chứng...
Đây là cơ hội tốt để ảnh lấy lại hình ảnh Bds nghĩ dưỡng số 1 VN...
Em đoán vậy, nên cho rằng FLC tích luỹ vài 3 phiên rồi BO mốc 7.x... Không đúng thì em phắn luôn... :19:

Em đoán vậy, nên cho rằng FLC tích luỹ vài 3 phiên rồi BO mốc 7.x... Không đúng thì em phắn luôn... :19:
Đang vướng cản nên Cờ huynh kiểm tra binh lực và túi xèng xem dư lào đã, đúng bài TA nuôn :21:

cứ bình tĩnh,
giá chạy nhịp này từ 5.5
năm 2016 giá chạy 4-7
BO qua 7 sẽ phi thốc tháo như điên x3 ko phải no nắng

Đang vướng cản nên Cờ huynh kiểm tra binh lực và túi xèng xem dư lào đã, đúng bài TA nuôn :21:
Nghe mê hoặc thế không biết.
Hay là hôm nào xin phép Cờ huynh đến trực tiếp xem điều binh khiển tướng nó ra làm sao cái nhỉ?

Đùa chứ, em thấy CII nó xếp lệnh kinh quá, dùng MG vào thử 5.000 xem có chết không. Nếu chết là lần sau cạch mặt vì lừa đảo quá.
giao dịch của c2 luôn như vậy bao năm nay
Vitstock đặt cho nó là Cánh đồng khoai Tây từ ngày lên sàn
e mua có MG, nếu chít là tại bởi vào đồn đòi đánh mà ko hiểu địch
thế thôi

Status
Not open for further replies.
Back