Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chị hay quá, em đã tẩy não... ghi luôn vào sổ sách, giá AMD = 5, và quên sầu bi... hy vọng sau khi hit 5 thì nó lại phi lên 40... Thế lày mới xứng đáng với danh hiệu " Nhà đầu tư của năm"...
AMD tăng vốn 1 mua 2 giá 10,VDL:~2000 tỷ.
Game 6 tháng em.
P/S:Hôm nay chốt ăn 60%/vốn case BHS rồi em.Hôm qua có mua VCG.
Anh đang rình 1 em nữa có thể ăn 60%/vốn/2 tuần.

Chuẩn bị cho con đi bơi.
Xin trân trọng giới thiệu các anh chị bể bơi Gamudar garden. Sạch đẹp vào loại nhất Hà Nội. Có khi nhất so với cả bể bơi mà em từng biết kể cả resort hay khách sạn 4-5 sao. Giá cả phải chăng ạ(70.000-110.000 đ).

Ax... mợ theo dõi em chặt thế ạ? Vẫn chưa đủ VOL em cần, nên chưa tính được... Với lại game dài lắm, giờ vẫn chưa phải lúc đập bàn...:1:
Bác show danh mục hàng ngày mà :21:. Thấy bác toàn than đen giống mấy thầy trên 4rum đây nên em nhắc bác một con đỏ

Bác show danh mục hàng ngày mà :21:. Thấy bác toàn than đen giống mấy thầy trên 4rum đây nên em nhắc bác một con đỏ
À, em than đúng với thực tế mà, mí con lỗ lòi, đã cắt thì là chính thức mất xèng... Mấy con có tẹo lãi, chưa chốt, nên chưa tính được... vậy nên cũng không thể gọi là đỏ.
Thôi cho qua đề tài này Mợ ơi... Thks!

• Like
Reactions: wjo
EM gì đấy pm em phát

em cuối cùng mua BHS theo anh đấy
BHS mình vừa chốt hôm nay,mình nghĩ nó phải chỉnh để tạo nền giá mới.Target 2:30. cũng sẽ tới.
"EM" gì đấy,để mình xác minh chính xác thông tin rồi sẽ p.m anh-khoảng giữa tuần sau.(Sang tháng mới mình chuyển dần sang son :))

Đợt này tự dưng e bearish ghê... soi được 3 em dáng đẹp: chanh dây, lông gà, vai gái mà ko tự tin đánh có tý tẹo, tổng 3 con chưa nổi 10%... còn 90% tiền mặt :102:
Chanh dây bao tâm huyết ra đòn 2 tuần nay thì phải yên tâm lên tàu chứ, game over thì phắn. Chanh dây và lông gà nhìn dễ qua xà cũ lắm

Hế lô ngài mới.
Chúc các sĩ tử nhà các cậu mợ làm bài tốt nhoa.

Chanh dây bao tâm huyết ra đòn 2 tuần nay thì phải yên tâm lên tàu chứ, game over thì phắn. Chanh dây và lông gà nhìn dễ qua xà cũ lắm
Có vẻ anh Đức đang quẫn trí, người ta làm nông nghiệp thì lo đầu ra rồi mới làm. Anh ấy thì ngược lại, trồng rồi mới lo đầu ra, mấy chục ngàn tấn chanh dây giờ biết tìm nơi mô mà tiêu thụ, rồi còn cả chuối. Bên Trung Quốc, chanh, lợn...vẫn ở mức thấp thì nó nhập Việt Nam bao nhiêu.

Có vẻ anh Đức đang quẫn trí, người ta làm nông nghiệp thì lo đầu ra rồi mới làm. Anh ấy thì ngược lại, trồng rồi mới lo đầu ra, mấy chục ngàn tấn chanh dây giờ biết tìm nơi mô mà tiêu thụ, rồi còn cả chuối. Bên Trung Quốc, chanh, lợn...vẫn ở mức thấp thì nó nhập Việt Nam bao nhiêu.
Cái ngu nhất của anh Đức là đi cạnh tranh với nông dân, trong khi đáng ra là phải hỗ trợ và liên kết với nông dân. Thậm chí, còn phải thiết lập kênh phân phối bao tiêu sản phẩm cho nông dân nữa thông qua chế biến sâu hoặc xây dựng thương hiệu.

Status
Not open for further replies.
Back