Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Sáng nay anh cơ cấu hết Thìn Ca qua Thành Ca rồi-BHS.
AMD thì anh đợi FaROS nắm giữ 70%,lúc đó anh mới xem xét có bán hay ko?
Cái đoạn đậm đậm này e đoán được. Còn cái kèo AMD 70% mới hay này, tin tức chưa được Public...
Suy luận sơ khai, ROS múc thêm 46% nữa, ở giá thấp hơn 17.x... nếu game này diễn ra...

oạch, vậy là lại bỏ nửa chừng game LDG à @HOANGLINH ơi
bạn MG nào làm việc chăm lo cho TK này cũng đã thật đó :113::113:
Em thấy ca này ảnh tính hay đấy chứ chị? LDG mặc dầu EPS tầm 10k, nhưng không biết khi nào đánh lên... vì Thìn ca còn được mua giá 10 hạn chế 1 năm... BHS thì khác, 50% rõ ràng, 3:7 thì là 150% nhẹ tênh... Gở gạc tất cả các ca thất bại trước giờ... :113:

Em thấy ca này ảnh tính hay đấy chứ chị? LDG mặc dầu EPS tầm 10k, nhưng không biết khi nào đánh lên... vì Thìn ca còn được mua giá 10 hạn chế 1 năm... BHS thì khác, 50% rõ ràng, 3:7 thì là 150% nhẹ tênh... Gở gạc tất cả các ca thất bại trước giờ... :113:
e vào check giúp xem cty nào h này còn cấp MG BHS nhé :113:

e vào check giúp xem cty nào h này còn cấp MG BHS nhé :113:
Ảnh là V.I.P mà chị? Đánh chứng có chính sách riêng chứ nhỉ?
Giả sử, mình cắm cái sổ đỏ vào, thì có cho 3:7 không ạ?
Mấy cái vụ ngoài lề này, em mù tịt... nhờ anh nào bên CTCK giải đáp hộ thì hay biết mấy...

@tungneu ơi, e trả lời bạn nì cho khách quan nak
Sẵn tiện, nhờ cụ Tungneu giải thích hộ luôn trường hợp nì:
Đến giá phải cắt margin auto, thì KH V.I.P bảo khoan cắt, chiều nay anh cắm cái sổ đỏ vào làm tin. Như vậy, CTCK có thò tay tắt con robot hay không nhỉ?
Cảm ơn cụ... Nếu nói cụ thể không tiện, thì có thể nói bóng gió cũng được...hihi

@tungneu ơi, e trả lời bạn nì cho khách quan nak
e có liên gì với BHS đâu chị :106:

Sẵn tiện, nhờ cụ Tungneu giải thích hộ luôn trường hợp nì:
Đến giá phải cắt margin auto, thì KH V.I.P bảo khoan cắt, chiều nay anh cắm cái sổ đỏ vào làm tin. Như vậy, CTCK có thò tay tắt con robot hay không nhỉ?
Cảm ơn cụ... Nếu nói cụ thể không tiện, thì có thể nói bóng gió cũng được...hihi
theo e hiểu thì tùy

e có liên gì với BHS đâu chị :106:

theo e hiểu thì tùy
Thks cụ, tại cái tính âm miu của em... nên mới phải hỏi thăm?
Em nhìn bảng điện, cảm giác là margin phía sau cặp Ngọt Lịm vưỡn còn đầy ắp... lạ thật. (chỗ này đính chính, vụ 3:7 là do em tự thêm vào, chứ anh HL không có nói gì về VOL cả nhóe, chị @Colaido).

Status
Not open for further replies.
Back