Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
SSI thuộc diện an toàn, hàng nhiều giá tầm tầm ai mua cũng được, nên để bứt phá mạnh thì phải có chuyện giật gân, hoặc ăn theo chuyện giật gân của bên liên quan :1:. Giá vốn của em với mã này đẹp rồi nên em ôm không thấy sốt ruột nữa, chứ mua mới thì cũng khó chịu phết

Cái con HUT tuổi gì mà so với SSI hả chị... nhìn mặt lão Dũng chủ tịch tham như mõ em không bao giờ dây dưa vào... tăng một teo nó ném đống giấy vào mặt... a Lùn dù sao con cho cổ đông hớt tý váng :21:
HUT kinh doanh cũng hiệu quả mà trả cổ tức cũng đàng hoàng. Đâu đến nỗi nào đâu.

Em đã mua đủ 5k làm của để dành như cmt inbox anh khuyến nghị?
Dạ chưa anh ơi, em vẫn chỉ có 1k, đợi tầm 17.x mà không qua được thì chốt... chỗ này tay to kẹp pi nhiều lắm... đợi các anh sâu biz xong đã...
Cảm ơn thông tin của anh, nhưng những case như AMD, em xác định không HOLD dài... nó nằm ngoài năng lực của em. Anh giới thiệu mí con như Thìn ca, thì em sẽ HOLD theo anh đến cuối con đường ạ!

Dạ chưa anh ơi, em vẫn chỉ có 1k, đợi tầm 17.x mà không qua được thì chốt... chỗ này tay to kẹp pi nhiều lắm... đợi các anh sâu biz xong đã...
Cảm ơn thông tin của anh, nhưng những case như AMD, em xác định không HOLD dài... nó nằm ngoài năng lực của em. Anh giới thiệu mí con như Thìn ca, thì em sẽ HOLD theo anh đến cuối con đường ạ!
Thìn ca là mã nào thế anh.

Case dễ xơi như BHS đã khuyến nghị mấy hôm rồi mà ko vào?!

Status
Not open for further replies.
Back