Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Oạch... em sợ Thầy rồi... Thầy vuốt hơi khoẻ...
Giờ nhoé, em ngồi cover lại con Nợn... gần 10tr cổ rồi... 10tr ra 45, vào lại 42 cho cái tin Nợn xề... em nghĩ cũng hợp lý... Thầy Mó thấy ổn không?
Fxx chạy như vịt rồi...
Em giống cụ :24::24::24: đang nhờ các anh phím hàng gỡ gạc :24::24::24:

Bán con ROS mua con FLC mặc dù mua hớ, lỗ ngay trong phiên nhưng giờ thì hàng chưa về mà đã lời hơn giữ ROS.
Cờ huynh khuyên cái gì đúng cái ấy thật :25:
Chính xác là mình nghe Cờ huynh phím cái gì thì thắng cái đó. Còn cái không nghe thì ... :4:

Last edited:
Bán con ROS mua con FLC mặc dù mua hớ, lỗ ngay trong phiên nhưng giờ thì hàng chưa về mà đã lời hơn giữ ROS.
Chính xác là mình nghe Cờ huynh phím cái gì thì thắng cái đó. Còn cái không nghe thì ... :4:
Vậy mà hôm nọ có ý hờn dỗi Cờ huynh là sao?
Huynh ấy hiền đấy, phải em á, lần sau...ứ phím nữa nhá :24:

ngon chị ơi, xanh là ngon ạ :p
quan trọng giúp NAV chạy là đc :10::10:
FLC chạy ngon quá,:1178:

NAV, hehe.

Oạch... em sợ Thầy rồi... Thầy vuốt hơi khoẻ...
Giờ nhoé, em ngồi cover lại con Nợn... gần 10tr cổ rồi... 10tr ra 45, vào lại 42 cho cái tin Nợn xề... em nghĩ cũng hợp lý... Thầy Mó thấy ổn không?
Fxx chạy như vịt rồi...
Thầy mới giỏi, em cứ chạm điểm là cut. Chưa có ý định cover, chờ ổn định và xuất hiện trend. Mấy hàng khác của em đang ngon, vd HAX :10: có khi chốt lời xong quay lại anh Lợn là vừa :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back