Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chị @Colaido chắc đang uống dừa tươi, ngắm biển rùi anh hihi, 100% rồi khỏi phải nghĩ :beach:
uống Mojito e ạ
đi biển chị chỉ thích ngồi bar ngắm các bé bơi lội thoai :banana105:
Cái con VCR nó có game HOT thật hả chị Cỏ ơi, hay chỉ là trò đùa... 100% roài mà vưỡn không thèm buông tay??? Tiếc quá... đi thôi...
:hes:
p/s: ngước lên thấy TMT cũng ce nữa ròi @tungneu ơi

uống Mojito e ạ
đi biển chị chỉ thích ngồi bar ngắm các bé bơi lội thoai :banana105:

:hes:
Tháng này em đen thật... lại bị các anh rung rụng mất hàng...
Chị ơi, kỳ này Thành ca lại làm Năng Lượng Mặt Trời... mình có bám càng xơ múi kiểu gì được không hả chị?

Tháng này em đen thật... lại bị các anh rung rụng mất hàng...
Chị ơi, kỳ này Thành ca lại làm Năng Lượng Mặt Trời... mình có bám càng xơ múi kiểu gì được không hả chị?
ko em ạ, chị ko chơi 3 game liên tiếp nhà anh í
chị tập trung vào nhóm ngành hàng đc NN hỗ trợ tăng tỷ lệ nội địa hóa sp lắp ráp trong nước, khi QH vừa thông qua việc hỗ trợ DN V VN sáng nay.
Ví như TMT HTL ....
nghiêm túc e nên ng/c case KLF đi: sản phẩm hương vị ngoại giá nội, chắc sớm bò qua giá 4,x và sẽ ko quay lại mặt bằng giá thấp như này nữa đâu.

chị tập trung vào nhóm ngành hàng đc NN hỗ trợ tăng tỷ lệ nội địa hóa sp lắp ráp trong nước, khi QH vừa thông qua việc hỗ trợ DN V VN sáng nay.
Ví như TMT HTL ....
nghiêm túc e nên ng/c case KLF đi: sản phẩm hương vị ngoại giá nội, chắc sớm bò qua giá 4,x và sẽ ko quay lại mặt bằng giá thấp như này nữa đâu.
Vừa có tin phát TMT tím ngắt chị nhỉ :19:

Ví như TMT HTL ....
Thks chị, để em canh chuyển từ con Ò Ó O sang vậy!

Chẳng thể nào đi qua hết những con phố nhỏ...cớ sao a muốn giang tay ôm trọn cả bầu trời:19:
Chời chời, em chỉ đi theo cái bóng của Mặt Trời thôi anh... Với lại cái game Năng lượng tái tạo, thì bên Mẽo nó chơi lâu roài... Thành ca nay lại hô hào... em biết phải nàm thao? :24:
Chuẩn bị ranh mục, đến khi vận son quai về, thì chỉ việc Enter, cho nó chủ động anh ạ... Người ta biết đến BHS với SBT, nào thấy ai nhắc GEG và TIC..:24:

Chời chời, em chỉ đi theo cái bóng của Mặt Trời thôi anh... Với lại cái game Năng lượng tái tạo, thì bên Mẽo nó chơi lâu roài... Thành ca nay lại hô hào... em biết phải nàm thao? :24:
Chuẩn bị ranh mục, đến khi vận son quai về, thì chỉ việc Enter, cho nó chủ động anh ạ... Người ta biết đến BHS với SBT, nào thấy ai nhắc GEG và TIC..:24:
chị có ăn đc món khớ SCR của anh í

Việc làm năng lượng tái tạo hô cho vui thôi, loại đấy chi phí cao, giá thành đắt lắm, ko phù hợp với Việt Nam đâu. Bỏ qua mấy cái này đi cho nhẹ bộ nhớ

Việc làm năng lượng tái tạo hô cho vui thôi, loại đấy chi phí cao, giá thành đắt lắm, ko phù hợp với Việt Nam đâu. Bỏ qua mấy cái này đi cho nhẹ bộ nhớ
Cảm ơn anh, góc nhìn này em hoàn toàn đồng ý. Chỉ không hiểu, vì sao anh Thành lại hô to nhân dịp Mặt Trời đi Mẽo như vậy, nên em thấy rất đáng để theo dõi Game sâu???
@Colaido em vẫn chưa xơ múi được gì đáng kể của Thành ca... trừ con BHS là đánh theo rumor, ăn được tí teo...hic

Cảm ơn anh, góc nhìn này em hoàn toàn đồng ý. Chỉ không hiểu, vì sao anh Thành lại hô to nhân dịp Mặt Trời đi Mẽo như vậy, nên em thấy rất đáng để theo dõi Game sâu???
@Colaido em vẫn chưa xơ múi được gì đáng kể của Thành ca... trừ con BHS là đánh theo rumor, ăn được tí teo...hic
Tại em thấy giật tít kèo sure win, kiếm dễ thế thì em all in luôn :10::10::10:
Ngày xxx, các cổ đông đổ ra bán sàn thì chẳng mấy mà lãi = 0% :24::24::24:
http://s.cafef.vn/bhs-224875/co-phi...en-hoa-thang-dam-khi-ngay-sap-nhap-can-ke.chn
Kèo sure win anh ơi.

Status
Not open for further replies.
Back