Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Con nào tím thần tượng cụng có, vợi mà pím em con PVD, toàn thấy khoan vào lòng đất không :9cool_too_sad:
Em đếm thôi mà... thần tượng ơi... cứ con nào tím là của em tất, đương nhiên phải loại ra vài ba em... để tăng độ khả tín của comment... Chứ em cũng đắng nòng... múc full PVD và nhìn nó cắm... tháng này đúng đen...hic hic

Ảnh pím mềnh con FIT, lõm tới giờ tức hộc máu chỉ biết chơi nhau thôi
Chúng ta là những con bò hạnh phúc hở thầy, gió mát, trăng thanh hưởng suốt :9cool_too_sad:
Em đếm thôi mà... thần tượng ơi... cứ con nào tím là của em tất, đương nhiên phải loại ra vài ba em... để tăng độ khả tín của comment... Chứ em cũng đắng nòng... múc full PVD và nhìn nó cắm... tháng này đúng đen...hic hic
Có phải em đã làm gì sai không :cute_smiley50:

Khoong phải tại thần tượng... mà là tại em đen thôi... Thế nên sau 2 cú PVD với TNI, em chỉ biết câm nín...và đi xin hàng anh Thánh Thơ... hix
Thế thì chắc chắn em với anh Bò làm gì sai thặc zồi, thần tượng đọc sách huyền học suốt, thế beep nào giờ này em mới ngộ za :9cool_too_sad: Khổ thân, anh Bò kiểm điểm đi kìa :4smiley_vn4:

Thế thì chắc chắn em với anh Bò làm gì sai thặc zồi, thần tượng đọc sách huyền học suốt, thế beep nào giờ này em mới ngộ za :9cool_too_sad: Khổ thân, anh Bò kiểm điểm đi kìa :4smiley_vn4:
Không có căn cơ, đọc sách sơ cấp thì còn hịu hịu 1 tẹo, sách cao cấp càng đọc càng rối như tơ vò... hix... Confirm lần nữa, em đen... lỗi tại em... giờ có data roòi...khi nào thích hợp, em pim pím Thần tượng gỡ gạc nhóe...

Status
Not open for further replies.
Back