Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
đi khai quật hàng mới đi anh ơi
em này văn nghệ vài k cho vui thôi ạ
p/s: anh ng/c case KLF xem có hạp ko ??
KLF có tiền án tiền sự 2 lần gần đây: 27/2 và 16/5 BO đểu. Nhưng có khi lần thứ 3 lại là thật thì sao nhỉ - he he. Mình ăn chắc và ít bám bảng đc nên chọn SHS thoai. Nặng mông thì có MBB roài. :10:

Thằng SHB cứ như bệnh nhân mẫn cảm các thành phần của thuốc í anh nhỉ
E từng nuôi SHB năm kia. Phải nói nó là hàng siêu nặng, từ hồi đó đến h e cạch, dù nó hấp dẫn mấy cũng bỏ. Mất cơ hội khác.

Gửi từ ASUS_T00F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Lỗ 2% rồi. Không tăng là phải tiễn.
đúng là cảm giác âm tk là không ai chịu đc bác ak, theo e thì đã là cp thì phải có range dao động, cp thường thì range vào khoảng 7-8% là bình thường, còn những penny thì range cao hơn cũng ko có gì lạ, 2% e nghĩ có lẽ chưa đủ để nhìn rõ cp nó xuôi theo chiều nào. Với những kinh nghiệm e có e thường xác định vùng cắt lỗ trước khi in, VD khoảng 15% cho penny, từ đó e bổ vốn ra để hạn chế rủi ro VD 20%, vậy rủi ro tối đa e phải chịu cho hàng này rơi vào 3% tài khoản. Lên được plan như vậy rồi bước tiếp theo e chỉ việc ngồi ngắm chart và đọc cuốn "Vất gánh lo đi mà vui sống" (đằng nào cũng xác định khả năng xấu nhất rồi, việc gì phải lo). :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:

đúng là cảm giác âm tk là không ai chịu đc bác ak, theo e thì đã là cp thì phải có range dao động, cp thường thì range vào khoảng 7-8% là bình thường, còn những penny thì range cao hơn cũng ko có gì lạ, 2% e nghĩ có lẽ chưa đủ để nhìn rõ cp nó xuôi theo chiều nào. Với những kinh nghiệm e có e thường xác định vùng cắt lỗ trước khi in, VD khoảng 15% cho penny, từ đó e bổ vốn ra để hạn chế rủi ro VD 20%, vậy rủi ro tối đa e phải chịu cho hàng này rơi vào 3% tài khoản. Lên được plan như vậy rồi bước tiếp theo e chỉ việc ngồi ngắm chart và đọc cuốn "Vất gánh lo đi mà vui sống" (đằng nào cũng xác định khả năng xấu nhất rồi, việc gì phải lo). :1cool_byebye::1cool_byebye::1cool_byebye:
Em toàn ăn quẩn theo range hẹp, khó kiếm được cp nóng như khi xưa quá

Status
Not open for further replies.
Back