Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Vụ trái cây thì nên chơi HNG hả anh, hay chơi HAG hay hơn, em cũng ngắm lâu rùi ạ
Dạ hiện tại thì không anh ơi. Nếu phải chọn thì em sẽ chọn HAG, kỳ này không phải đánh vì cao su, hay phân bò... âm miu là Sáp Nhập An Phú??? Cú Chuyển đổi trái phiếu quá ngoạn mục trước thềm ETF xả lũ...
Dài thì HAG.Ngắn thì Q2 HNG tốt hơn,nhưng cố đợi 1 tí khi thấy lực vào mạnh thì tát nước theo mưa,vì hiện tại có 1 TK lớn tới hạn MG nên cần thanh lý,mấy hnay bán nhiều rồi,còn khoảng ~8 tr cp,và đang đặt giá bán vùng 10.35-10.4.

Dạo này dùng nhiều từ hic, hix quá. Phê quá không chịu nổi nên phải kìm nén cảm xúc à :21:
Dạ em đi đêm với Beckham sư huynh, xúc động nghẹn ngào trước cái vía son của ảnh... nên chỉ biết hix và hic...

Dài thì HAG.Ngắn thì Q2 HNG tốt hơn,nhưng cố đợi 1 tí khi thấy lực vào mạnh thì tát nước theo mưa,vì hiện tại có 1 TK lớn tới hạn MG nên cần thanh lý,mấy hnay bán nhiều rồi,còn khoảng ~8 tr cp,và đang đặt giá bán vùng 10.35-10.4.
HNG đánh vì cái gì em nhìn không ra anh ạ, ca phân bò em ngồi quan sát anh tham chiến thôi. Em theo cặp Thìn ca với anh

Hôm qua bác chuyển sang Minh-Thành song kiếm phải hem? Hôm nay em tăng tiếp tỷ trọng nâng bi cho cặp đôi thần thánh này...
Vưng, chờ hết banks quay lại anh ếch, nghe đâu định song kiếm hợp bích khi bản việt lên sàn (có bác TTN ở đây thía nào cũng bị phê là nghe hơi nồi chõ he he)

Mình chỉ để đây và không nói gì

http-channel-vcmedia-vn-prupload-156-2017-06-img20170602104115350-1496394128540.jpg

Status
Not open for further replies.
Back