Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thầy ơi sáng nay em khử 2 mã rồi thầy ạ, thầy xuống ếch chưa
Hôm qua e xuống đầu phiên lô bắt đáy giá thấp thứ 4 tuần trước... hàng mua nhồi vẫn còn giữ... con này nhiều đội lập kho hàng trading, đỏ gom xanh mạnh bán trong range 24-27, khi nào break một trong 2 chiều thì thay đổi cách đánh bác nhé...

Hôm qua e xuống đầu phiên lô bắt đáy giá thấp thứ 4 tuần trước... hàng mua nhồi vẫn còn giữ... con này nhiều đội lập kho hàng trading, đỏ gom xanh mạnh bán trong range 24-27, khi nào break một trong 2 chiều thì thay đổi cách đánh bác nhé...
Hôm qua em ngồi xem kỹ gd bởi hôm tt đánh mạnh HCM lên lòng em có tý hồ nghi trận giả :1:, sáng nay tiễn anh đi

Thks anh, em đã cho vào trong danh sách và mò mẫm DOB.
Lướt sơ qua vài trang Twitters thì thấy anh này trade na ná mấy anh sư phụ FX đầu tiên của em, lúc mới ra trường được nhận thực tập sinh ạ.Cái khác là cái SYS của mấy anh sp dùng Tradestation, có thêm Signal nhảy lưng tưng và kêu Tít Tít... để cho Newbie dễ nhận diện...kkk :113:

Kể ra đắng mề thiệt... 6/6 con Tí Nị gãy giá 10, con Lô Đề gãy giá 14... ứng hai ông tuổi Sửu...:20:
sáng nay chị vừa cafe với 1 đàn anh Tân Sửu, đợt này anh í lĩnh ấn dọn dẹp bãi Tân Sơn Nhất. Ông í bẩu chơi huyết liệt 1 xanh cỏ 2 đỏ ngực . cơ bản cũng là niên khóa cuối trước khi nghỉ hưu.

Status
Not open for further replies.
Back