Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
4 ông thì 3 ông đăng cái ảnh chộp nghiêm túc, mỗi anh Namoon đăng cái ảnh nghệ thuật, trông lãng tử thặt...
Em nghĩ là em háck được cái trụ giờ rồi... Đồng thời hack luôn cái 8 tự của anh Comaogaotien...kkk
Cảm ơn anh zai gợi ý nhóe! :113:
Trông mặt lãng tử thật, phong trần bụi bặm như @mr4046 ở VCHN ý nhể :21:

Thế lão Thánh Thơ sáng ni pim pím Hoàng Hôn chợt tắt... ý là anh Minh thay anh Hưởng lãnh ấn soái ạ...
Lão này pím ngày càng hại não @becks2367 ... đề nghị chân tình, anh pím đơn giản hơn tẹo được không?
Xem kỹ bài thơ có trong đó hết roài...
Một khi gió đã đổi chiều
In trong ký ức nhiều điều khác xưa
Nhiều khi đang nắng, chợt mưa
Hoàng hôn chợt tắt, như chưa bắt đầu...
ps: Tại Tôi rãnh quá mà...:37:

Tây sang Việt Nam là chuẩn, an toàn, ổn định, thanh bình, ra đường hơi kẹt xe và khói tí không sao nước nào chả kẹt xe hehe
Nhà đầu tư nước ngoài "đổ bộ" vào TTCK Việt Nam trong tháng 5: Kỷ lục trong vòng 7 năm qua
http://cafef.vn/nha-dau-tu-nuoc-ngo...uc-trong-vong-7-nam-qua-20170605143941048.chn
thằng tây nó đổ tiền có trọng tâm, trọng điểm, rất tập trung.

P/S: vừa thống kê xem số mã nằm trên MA thế nào thì thấy đang giảm dần. Túm váy lại là tiền vẫn vào, VNI vẫn tăng, mà ông nào tay ko son thì NAV vẫn giảm

Xem kỹ bài thơ có trong đó hết roài...
Một khi gió đã đổi chiều
In trong ký ức nhiều điều khác xưa
Nhiều khi đang nắng, chợt mưa
Hoàng hôn chợt tắt, như chưa bắt đầu...
ps: Tại Tôi rãnh quá mà...:37:
Vãi thánh, đơn giản vậy mà em không nghĩ ra...hic
Đợi em tìm được con hàng gỡ gạc, nhất định sẽ gởi vé VIP đến Thánh...thay lời cảm ơn. Máu mò hàng bất chấp vưỡn đang sục sôi...kkk

Ông Dương Công Minh bất ngờ từ nhiệm chức Chủ tịch LienVietPostBank
http://ndh.vn/ong-duong-cong-minh-b...lienvietpostbank-20170605031534164p4c149.news
Minh xoài sinh 60 canh tý. Quê quế võ, Bắc ninh.... Buôn Đồng, Xoài những năm 89, 90. Đã từng đổ 12 xe oto xoài xuống sông Kỳ Cùng lạng sơn do gặp chiêu của mấy anh Khựa. Sau đó về lập công ty môi giới, tư vấn BĐS....
Vậy là đợt này sẽ nhiều anh tài on thớt....
W & See...

thằng tây nó đổ tiền có trọng tâm, trọng điểm, rất tập trung.
P/S: vừa thống kê xem số mã nằm trên MA thế nào thì thấy đang giảm dần. Túm váy lại là tiền vẫn vào, VNI vẫn tăng, mà ông nào tay ko son thì NAV vẫn giảm
Nhìn thị trường lên xanh đều, đẹp nước từng phiên vậy mà chọn cp nào mở mua mới giờ này hack não phết đấy em ạ,
em có gợi í gì không ??

Minh xoài sinh 60 canh tý. Quê quế võ, Bắc ninh.... Buôn Đồng, Xoài những năm 89, 90. Đã từng đổ 12 xe oto xoài xuống sông Kỳ Cùng lạng sơn do gặp chiêu của mấy anh Khựa. Sau đó về lập công ty môi giới, tư vấn BĐS....
Vậy là đợt này sẽ nhiều anh tài on thớt....
W & See...
vậy là lại giống vụ Mr Thành STB hả bác?

Status
Not open for further replies.
Back