Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
28 on the way, ngày trước em có nói roài... đấy là tính theo cái đỉnh của SBT thời Ph rùm còn chê ỏng ẻo nhóe...
Cơ mà, 14 thì em mất mợ nó hàng... vì quá íu đúi... hu hu hu...
Giờ em vuốt đuôi, nghe cho nó soành điệu thoai... chứ tiếc lắm... hu hu hu...
Nói thật khúc này tôi đang trade rất nhịp nhàng. Kể cả hàng kém thanh khoản như HAX :10::10::10:

HAX thì nam thao phải trade? Nằm khò khò cho nó sướng thân... bao giờ lão tungneu hô phắn thì phắn... Trong nhà đấy đầy VCers nằm khò... có mỗi Thánh trade lia lịa...kkk
Tiền em ít, ra vào đủ khối lượng.
Mấy anh đó tiền to, bán là mất tiêu cmn luôn.
Khác về chất nên đương nhiên khác về lượng. Đến khi em = các anh í em cũng nằm im.

Tiền em ít, ra vào đủ khối lượng.
Mấy anh đó tiền to, bán là mất tiêu cmn luôn.
Khác về chất nên đương nhiên khác về lượng. Đến khi em = các anh í em cũng nằm im.
Thoại Thánh ạ, em không muốn hỏi xoáy nữa đâu... kẻo Thánh đáp xoay thì khổ nữa... :24:
Trade lai rai, ăn khoai ăn hành... thì sang pennies với iêm... trình lên nhanh lắm... tăng vùn vụt... hoặc mất dạng! Há Há Há

Thoại Thánh ạ, em không muốn hỏi xoáy nữa đâu... kẻo Thánh đáp xoay thì khổ nữa... :24:
Trade lai rai, ăn khoai ăn hành... thì sang pennies với iêm... trình lên nhanh lắm... tăng vùn vụt... hoặc mất dạng! Há Há Há
Phím đi, cứ hỏi tào lao. Phù hợp là em vào ngay.

Phím đi, cứ hỏi tào lao. Phù hợp là em vào ngay.
Phím đầy roa đấy thôi, ai dám vào nào... 4 con nuôn: FIT, OGC, KSA, TNI...muốn chọn con nào? Tất cả đều có target bằng nần... quýt không íu đuối cho đến khi Tử Nạn... Lông son thì phải có khí phách...:24:

Status
Not open for further replies.
Back