Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
QCG em cho ra khỏi WL rồi ạ, không còn phù hợp với SYS của em nữa.
Em theo kỹ kèo LDG và PHR. DCM và GMD em không hiểu nỗi nên xin cho qua anh ạ!
LDG sẽ có tt chốt 20%=cp cho cđhiện hữu=>giá này =12~cđ cl mua 53 tr cp vừa qua hạn chế 1 năm,nhưng DXG và Sun Holding nắm hết đợt phát hành rồi chỉ có 12 tr là 2 cá nâhn nhưng ngta chẳng màng tới vài giá để bỏ số tiền lớn ra đầu tư như thế ,do mọi ng đọc TT ko kỹ nên cứ vội bán dẫn tới Call MG 1 số cty.Em có theo dõi lại CASE PVA thời 2010 em sẽ thấy cách đánh của Cương,sau này Cương làm cp nào cũng chắc chắn tin tốt và đi cùng DN có câu chuyện để kể.

LDG sẽ có tt chốt 20%=cp cho cđhiện hữu=>giá này =12~cđ cl mua 53 tr cp vừa qua hạn chế 1 năm,nhưng DXG và Sun Holding nắm hết đợt phát hành rồi chỉ có 12 tr là 2 cá nâhn nhưng ngta chẳng màng tới vài giá để bỏ số tiền lớn ra đầu tư như thế ,do mọi ng đọc TT ko kỹ nên cứ vội bán dẫn tới Call MG 1 số cty.Em có theo dõi lại CASE PVA thời 2010 em sẽ thấy cách đánh của Cương,sau này Cương làm cp nào cũng chắc chắn tin tốt và đi cùng DN có câu chuyện để kể.
Anh ơi, cái đấy là con dao 2 lưỡi ạ. Nó góp vốn giá 10, x3 so với giá trên sàn cũng không die được... Như mụ Hinh ở dòng KS ấy, góp vào rồi tìm cách rút ruột ở chỗ khác... Bọn nóa không ngu đâu anh...
Cơ mà con LDG có cái hay của nó, em vẫn theo... Em múc 9.x, ăn 100% đợt rồi... không phải là em không hiểu tẹo gì về LDG anh nhóe... kkk

Nhiều người trên Phố khóc thương anh HL kèo LDG... nhưng em thì không nhóe, anh xuất hiện với comment cùng lắm sẽ về 14, target 25... Anh @HOANGLINH sẽ big bet lô lớn vào chỗ 14 này, khi nó gãy thì tinh thần mới bất an.
@HOANGLINH huynh never khóc...kkk
Hôm qua anh đã nộp tiền vào cty ck ,chấp LDG về giá 10.
Anh cũng rất tiếc tính nóng nảy vội vàng mua ko đúng thời điểm của anh,chứ ko thì cũng ngon chứ nhỉ?

Anh ơi, cái đấy là con dao 2 lưỡi ạ. Nó góp vốn giá 10, x3 so với giá trên sàn cũng không die được... Như mụ Hinh ở dòng KS ấy, góp vào rồi tìm cách rút ruột ở chỗ khác... Bọn nóa không ngu đâu anh...
Cơ mà con LDG có cái hay của nó, em vẫn theo... Em múc 9.x, ăn 100% đợt rồi... không phải là em không hiểu tẹo gì về LDG anh nhóe... kkk
Ko,tính gia 1nay2 thì cđ hh sẽ còn giá 12.Còn cđcl mới mua giá 10,ko đc hưởng quyền cổ tức 20%.Chênh nhau 2 giá,mà để 1 năm hạn chế gd thì họ thiệt đấy chứ,hơn nữa Deal này đã có chủ trương lúc LDG giá 5 kia mà.

Hôm qua anh đã nộp tiền vào cty ck ,chấp LDG về giá 10.
Anh cũng rất tiếc tính nóng nảy vội vàng mua ko đúng thời điểm của anh,chứ ko thì cũng ngon chứ nhỉ?
FA và News thì định hình cái game, TA thì dò cái Sentiment của Lái, PA thì để xem cách Lái lôi kéo đám đông. HA là để kiểm chứng xem bọn Lái PR đểu hay thiệt, và xem mình đang hên hay xui... Lọc 4 tầng, mà vẫn còn die thì chịu... thôi anh! Năng lực con người là có hạn... :10:

Nếu em mua giá này,ăn chắc 20% phần cổ tức,nếu em dùng đòn thì ít nhất cũng 50% trên vốn.
Em cảm ơn anh, em tin những gì anh nói, sử dụng thông tin anh pọt trên Phố rùm... nhưng em hành động dựa trên nguyên tắc của mình. Khúc này, SYS của em nó mù màu... nên em ngồi ngó thôi, hụt ăn thì chỉ biết GATO và chê SYS cùi...
Vẫn câu chúc cũ: Chúc anh đại thắng!

1 phút PR ăn cua bể nào
..............
ACB: 24 năm tinh luyện qua thời gian
Nếu chọn một ngân hàng mang trong mình những câu chuyện kể hấp dẫn và là một mẫu hình ngân hàng tư nhân làm thay đổi ngành tài chính ngân hàng Việt Nam, ACB sẽ là câu chuyện đầy cảm hứng mà ai cũng muốn nghe.

http://cafef.vn/acb-24-nam-tinh-luyen-qua-thoi-gian-20170531165453046.chn

Bên F319 có 1 bạn viết bài cực hay. Nhận xét về vụ chia cổ tức 100% của lãnh đạo GMD là cái tầm của chim sẻ.
Tiềm năng về cảng biển tốt nhất VN mà để DN đi đầu tư lung tung, không phát huy được thế mạnh cốt lõi của busines... như vậy thì chẳng chim sẻ thì là gì :10: Anyway, chia cổ tức to cũng là có câu chuyện để oánh lên :21:

Status
Not open for further replies.
Back