Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
VCS nó bán có thằng chịu mua là có game không chừng.
Chơi những hàng như này cần kiên nhẫn vô biên nhá :21:
Còn không thì tránh xa ngay từ đâu cho đỡ mệt.
con hàng này, phượng hoàng nắm chi phối, có ông nào dở hơi mới đi nhẩy vào mua cục VCS bán. Nên chắc tay trái tay phải rồi book lãi vào VCS thôi.
Mà thôi bỏ qua, chấp nhận sai rồi

Hưởng lợi từ đường ống GÒ Ô-Môn trước, em dự kiến vậy. Cái này đã có ký kết 3 bên giữa Gas và Nhật, trị giá 1.2tỷ $ (nếu em nhớ không nhầm). Bọc Bọc là độc quyền của GAS, nó khong làm thì ai làm? Trường hợp thằng bên Nhật làm thì cũng phải chia ra mà làm...
Cái quan trọng là nợ vay của PVB không có, an tâm đi ngủ dài hạn và chờ mua giá hời...
Khuyết điểm: Nằm ngáp chờ thời, không biết bao giờ các anh mới ra tay nghĩa hiệp...
Giải pháp: Cứ đỏ lòe thì mút dần 1 phần, phần còn lại thi đợi lòe tím và VOL to thì nhồi tất tay.
Plan của em là vậy ạ!
Úi, con hàng 1 thời từng chơi :)), cho em theo với :111:

Hàng cờ bạc này máu thì chơi thôi bác, hôm nay trần mai sàn cứng cựa không biết chừng... vấn đề nó nằm ở 2 chữ RR như thầy Cào nói rồi...
Thánh DỊ xem Point Break chưa?
Đứng trước cơn sóng thần cao hơn 20m, cách bờ 240km... Một tay nói rằng: Anh sẽ chết đấy. Tay kia đáp lời: Anh không thấy nó đẹp sao? Hãy để tôi chọn con đường của mình, sớm gặp lại...
Ps: Có 1 câu khá hợp với tình huống này, Đừng làm nô lệ cho Sợ Hãi! :24::24::24:

Có theo nỗi không Thầy Bé... mỗi ngày mở bảng mà không thấy 1 vài em tím, cảm giác đã thiếu thiếu cái gì rồi... Huống gì, 3 năm không thấy 1 phiên tím... chắc khóc hết nước mắt???
Thấy ko thủng 9-10, chắc đáy rùi anh, chờ tín hiệu em vô, hehe

Thánh DỊ xem Point Break chưa?
Đứng trước cơn sóng thần cao hơn 20m, cách bờ 240km... Một tay nói rằng: Anh sẽ chết đấy. Tay kia đáp lời: Anh không thấy nó đẹp sao? Hãy để tôi chọn con đường của mình, sớm gặp lại...
Ps: Có 1 câu khá hợp với tình huống này, Đừng làm nô lệ cho Sợ Hãi! :24::24::24:
Nhưng cũng phải có Stop Point thầy ạ... nhân vật chính của film đó đã bỏ mạng ở thử thách cuối cùng LƯỚT SÓNG THẦN...

Nhưng cũng phải có Stop Point thầy ạ... nhân vật chính của film đó đã bỏ mạng ở thử thách cuối cùng LƯỚT SÓNG THẦN...
Có gì đâu, có gì đâu... Phim khác đời thực chứ Thánh
Mạng thì chỉ có 1, chết là hết
Cổ thì lại có nhiều, chết 2 con mà ăn lại 2 con... thì túi nó vẫn đầy lên... Kệ mấy ông thiên tài, oánh đâu thắng đó... Mình nhỏ lẻ, cứ chơi theo Mô hình toán học thoai...:roflmao:

Có gì đâu, có gì đâu... Phim khác đời thực chứ Thánh
Mạng thì chỉ có 1, chết là hết
Cổ thì lại có nhiều, chết 2 con mà ăn lại 2 con... thì túi nó vẫn đầy lên... Kệ mấy ông thiên tài, oánh đâu thắng đó... Mình nhỏ lẻ, cứ chơi theo Mô hình toán học thoai...:roflmao:
hic, chơi vui nhưng cứ cuối quý cứ phải mang tiền tươi về nhà nạp vào TK khác ko quay ngược vào chợ chứng là đc.

hic, chơi vui nhưng cứ cuối quý cứ phải mang tiền tươi về nhà nạp vào TK khác ko quay ngược vào chợ chứng là đc.
Theo sp JL chỉ bảo thôi chị ơi, cứ cuối năm mà lãi to thì dzút 50% lãi để chia cổ tức, tái đầu cơ 50% lãi thôi... Không mong tái đầu tư 100% như các Đại Ma Đầu chợ chứng... :21:

Bọc Bọc hưởng lợi từ Cá Voi Xanh à @Cu Lì ? Oil thì chạy 45-56 theo mình dự. Trump sang Saudi vừa rồi bán radar chống ICBM, đổi lại Saudi ổn định kinh tế vĩ mô ở đa dạng hóa nguồn năng lượng, nên oil chắc không vượt 56, nhưng cũng khó giảm sâu. Đổi lại, cho Uncle Sam cũng ăn shale gas được. Thôi không chém gió nữa, kẻo máy bay bà già nó vọt lên 20km thì ai đang ăn cua bể nhấp nhổm lắm ...
Oil khó vượt đỉnh 5x lắm anh ạ, ngoài Shale Oil và Năng lượng tái tạo ra, thì bọn Nhật nó còn đang thử nghiệm công nghẹ Sinh học từ Tảo Biển.
Dòng Oil có con Bọc Bọc, sẽ hưởng lợi trong 1 vài năm tới... bất chấp giá OIL lòng vòng 4-5.x.
BMP NTP AAA có lợi rõ ràng nhất.

Sắp nổ hả chị?Em thấy tiền vẫn vào như lũ mà?
Em còn hy vọng có phiên KLGD 500 tr cp.Nổ thì 800 tr cp.
Sẽ có ngày nhưng chưa biết,có thể năm tới KLGD 1 tỷ cp /phiên.

Theo sp JL chỉ bảo thôi chị ơi, cứ cuối năm mà lãi to thì dzút 50% lãi để chia cổ tức, tái đầu cơ 50% lãi thôi... Không mong tái đầu tư 100% như các Đại Ma Đầu chợ chứng... :21:
thôi ạ,
tôi chứng kiến nh TK đang x3 kỳ quý 2-3, cuối năm lại còn 20-30% ak
lãi kép giành cho tt ngoại biên, VN đang phấn đấu vào cận biên nên cứ ôm thắt lưng địch mà đánh lãi rút ra cho có động lực dùng MG mà ko ngại ý niệm chủ quan định kiến :21::21:

Status
Not open for further replies.
Back