Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
chọn lọc tự nhiên thôi mà :24::24::24:
Lodgepole-saplings-of-the-same-age-grow-after-fire-has-killed-parent-trees.jpg
why oh why tell me why not me... :9cool_too_sad:
Mô hình Full MG trên Đỉnh, kỳ này không ai được tranh mác "Chùm Cúi" với em...hic
Tầm nhìn bao lâu thần tượng ơi, 2017 mà tầm nhìn 2050 thì chết :2cool_after_boom:

chả liên quan j
chị nói chiện dở với @xBuu bạn í than zòm bảng 2 ngày mệt, chị bẩu là yên vị Phép thuật rồi thì việc gi phải nhìn, Giống như hồi tháng 10 mua TCM 16-17 nay game lộ diện thì nhìn lại thoai, thích bán thì bán thích giữ thì giữ
Em mát tay ấy chứ nhỉ :))).

Anh có đã chốt PHR chưa hay để ăn cổ tức.
Anh Hoàng Linh khỏe không

Từ đó tới nay đã hơn tháng rồi nhỉ
Tiếc cho anh case phr. Em vào rồi phắn luôn rồi anh
Thời gian như bóng câu ngoài cửa sổ. Hơn tháng mà em đánh qua chục mã, có mã đánh đến 3 vòng... em nhìn dài nhưng lại đánh ngắn, ngày nào không mua bán không chịu nổi...

Anh Hoàng Linh khỏe không

Từ đó tới nay đã hơn tháng rồi nhỉ
Tiếc cho anh case phr. Em vào rồi phắn luôn rồi anh
Thời gian như bóng câu ngoài cửa sổ. Hơn tháng mà em đánh qua chục mã, có mã đánh đến 3 vòng... em nhìn dài nhưng lại đánh ngắn, ngày nào không mua bán không chịu nổi...
Giống anh thôi,ăn ko được mã này có mã khác thay thế,chuyển cành liên tục...chỉ ko còn "máu"show...vì mỗi khi show là loss:)
Tiền easy money vô bờ bến,cả ta và cả Tây như lũ chảy vào TT,AE mình cố gắng tĩnh tâm và sáng suốt tận dụng cơ hội năm nay ...sẽ khó có lại lần nữa khi chúng ta sắp già:)

Giống anh thôi,ăn ko được mã này có mã khác thay thế,chuyển cành liên tục...chỉ ko còn "máu"show...vì mỗi khi show là loss:)
Tiền easy money vô bờ bến,cả ta và cả Tây như lũ chảy vào TT,AE mình cố gắng tĩnh tâm và sáng suốt tận dụng cơ hội năm nay ...sẽ khó có lại lần nữa khi chúng ta sắp già:)

anh nói hợp ý em quá
Em tính thế này
10 năm vàng CK Việt Nam sắp tới. Tất nhiên có lúc trầm lúc bổng nhưng cơ bản là thăng thiên
Tiền tây vào VN sẽ gấp 1000 lần bây giờ sau khi được nâng hạng
Mà mình không tận dụng được
Thì tận dụng giai đoạn suy tàn sau đó
Nếu mình không tận dụng được
Thi thôi anh nhỉ... lúc đấy anh 60 còn em 58... chờ cơ hội tiếp theo thì thôi giàu cũng chả để làm gì...

anh nói hợp ý em quá
Em tính thế này
10 năm vàng CK Việt Nam sắp tới. Tất nhiên có lúc trầm lúc bổng nhưng cơ bản là thăng thiên
Tiền tây vào VN sẽ gấp 1000 lần bây giờ sau khi được nâng hạng
Mà mình không tận dụng được
Thì tận dụng giai đoạn suy tàn sau đó
Nếu mình không tận dụng được
Thi thôi anh nhỉ... lúc đấy anh 60 còn em 58... chờ cơ hội tiếp theo thì thôi giàu cũng chả để làm gì...
Vậy thì phải tập trung vào mã vốn hóa lớn, quản trị minh bạch thôi hả Cờ huynh?

Status
Not open for further replies.
Back