Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
có nhưng ko có tư vấn free a nhé :24:
Em tính thế này thầy xem được ko ợ, đợt này mà trúng quả từ uây tầu lên Merc thì thầy chia vui với em vì chưa chấy, còn nếu em xui T+ đập mặt vào đá, giờ thầy tư vấn cho em, đến lúc em hành nghề mới có tí cháo thì em lại quả thầy, nếu hiệu quả thì mềnh bàn tỷ lệ ăn chia sau ợ :2cool_after_boom:
P/S: Sống là cho đâu chỉ nhận ziêng mềnh :3cool_adore:

Hồi em tập tọe cho con em đi gửi tiền ngân hàng, cũng thử nói con hay cho người khác vay, lãi được nhiều hơn. Một anh đại gia giàu từ chứng khoán nạt em một phát "bài học kiên nhẫn chờ 1 năm để có lãi suất 6% không phải dễ mà dạy, đừng làm hư con bằng ăn xổi ở thì".

Hồi em tập tọe cho con em đi gửi tiền ngân hàng, cũng thử nói con hay cho người khác vay, lãi được nhiều hơn. Một anh đại gia giàu từ chứng khoán nạt em một phát "bài học kiên nhẫn chờ 1 năm để có lãi suất 6% không phải dễ mà dạy, đừng làm hư con bằng ăn xổi ở thì".
Ăn xổi mà ngon thì ai chẳng thích nhưng lịch sử nền văn minh chứng khoán chứng minh là hầu hết là chết tức tưởi nên không dám thôi.
Mấy cụ chém gió ảo không chấp.

Đọc sách thấy người ta dạy ngược lại chị ạ :21:

Sách cũng đi từ kinh nghiệm cá nhân, có cao nhân ngay bên cạnh, cứ xách cặp ngồi học và làm theo.
Hà hà, "cao nhân tất hữu cao nhân trị". Chưa biết được chị.
Đành rằng kinh nghiệm này với người này phù hợp, với người khác thì không :1:.
Mạo hiểm "đúng" đôi khi lại có lợi hơn là kiên nhẫn "sai". Mà đúng sai thì ai biết được, phải thử chứ :1:

PHR đang bốc hỏa kìa

@xBuu : tăng thế có đc ko ??
PHR thì liên quan gì e chi ợ?:106:
Em tính thế này thầy xem được ko ợ, đợt này mà trúng quả từ uây tầu lên Merc thì thầy chia vui với em vì chưa chấy, còn nếu em xui T+ đập mặt vào đá, giờ thầy tư vấn cho em, đến lúc em hành nghề mới có tí cháo thì em lại quả thầy, nếu hiệu quả thì mềnh bàn tỷ lệ ăn chia sau ợ :2cool_after_boom:
P/S: Sống là cho đâu chỉ nhận ziêng mềnh :3cool_adore:
tầu lâu :24:
h tôi tư vấn nghiêm túc cho a, lãi/năm >20% phần dôi ra tôi lấy 50%; lỗ a tự chịu, ô kê? :115::115::115:

Status
Not open for further replies.
Back