Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Không dám tin vào mắt mình nữa Thầy ạ, cái rumor còn chưa lòi ra, cao su còn chưa vượt đỉnh... mà các anh đã thể hiện mạnh mõe đến như vại...
Không hổ danh Long Tứ ca ca mà em dành tặng...cho Lái cu sao... Các anh cũng xem clip của em pọt à, nghi lém lém...kkk
16174384_2247660892125018_2365291851492692759_n.jpg Phim này đang hot :))

Phục lăn phục lóc độ lì đòn của Thầy Bé, Chim huynh và Cỏ tỉ... Iem sợ là các anh không cho qua đỉnh, chờ đến Q3 mới vọt như HL ca pím pím, nên co giò chạy trước... Các anh cho vọt xà luôn thế lày thì quá là bất ngờ! :113:
năm nay bản lề đấy , TT và CP mới đang "trả nợ" cho doanh nghiệp bằng các cơ chế chính sách mới, hút dòng tiền cực lớn từ Hàn Quốc và Đài Loan vào.
sau này nhìn lại em sẽ thấy hầu hết cp đều lần lượt đi lên xây dựng mặt bằng mới , chỉnh 20% từ đỉnh tạm là đương nhiên thôi.

năm nay bản lề đấy , TT và CP mới đang "trả nợ" cho doanh nghiệp bằng các cơ chế chính sách mới, hút dòng tiền cực lớn từ Hàn Quốc và Đài Loan vào.
sau này nhìn lại em sẽ thấy hầu hết cp đều lần lượt đi lên xây dựng mặt bằng mới , chỉnh 20% từ đỉnh tạm là đương nhiên thôi.
Thích ý tưởng của chị Cỏ cực kỳ, cơ mà em cũng hok dám Like... Quá khó và vượt tầm hiểu biết của em. Với những cái nhìn vĩ mô và dài hạn như vầy, em cần phải kiểm tra bằng HA một tẹo... Chân tình, chị đừng mắng em, em biết là bệnh của em rất nặng!

Status
Not open for further replies.
Back