Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
nấu chè sen long nhãn ăn cho mát, bổ phổi e nhể
Ngon quá, hehe :10:

Hàng bị phớt lờ chỉ có hai khả năng: 1 là phi tít thò lò, phi bất chấp; 2 là đi ngang thêm 5 năm...kkk
Tùy thuộc tay son hoặc tay đen... Iem nghiệm lý ra được như thế! :1cool_byebye:
chị đang thích style 1
nên lại tìm đào mộ cổ, dựng xác dậy
p/s: nvt đc x2 rồi nạ.
chiều hôm qua chị đi ún bia hơi với ae, đc nghe kể chiện 1 bạn MG phải đi lái uber để có tiền sống qua ngày vì em này

em mong đói giống anh cu xê, ninh vân các thứ :10:, em tưởng anh GTK rồi chứ
Bíp Bíp mất rồi, hết xèng gửi GTK, nhưng mà còn đầy MG để múc cổ... ngon lành cành đào. Mí con Pennies là quá khứ roài mà Thầy Bé, tạm quên, làm động lực săn hàng mới. Sắp hết Tháng 5 rồi, Tháng ăn nằm và sướng... Sang Tháng 6, có khi phải đổ cả máu lẫn mồ hôi... An toàn là thượng sách !!!

Pím anh con Phục Hưng Holding tăng trưởng 20% đều đặn, đảm bảo :24:.
Con nì nhìn lâu rồi mà không dám vào thầy Buu ơi, nó là đàn em của CTD và HBC. Sp TM pím lần 1, không theo hụt ăn, Cỏ tỉ pím lần 2, không theo cũng hụt ăn... ôi những niềm đau chôn giấu!
Cho iem xin cái 8 tự đi, lấy thêm góc nhìn HA làm động lực...

Bíp Bíp mất rồi, hết xèng gửi GTK, nhưng mà còn đầy MG để múc cổ... ngon lành cành đào. Mí con Pennies là quá khứ roài mà Thầy Bé, tạm quên, làm động lực săn hàng mới. Sắp hết Tháng 5 rồi, Tháng ăn nằm và sướng... Sang Tháng 6, có khỉ phải đổ cả máu lẫn mồ hôi... An toàn là thượng sách !!!
tháng này họp quốc hội xong là chỉnh chính sách, sau 1/2 thời gian cầm chịch chính phủ
tìm e nào đang dc hứa hẹn có sự thay đổi cơ bản trong chính sách điều hành ví như : hạ thuế, giãn hoãn tăng phí, tăng cường tỷ lệ nội địa hóa... v v

tháng này họp quốc hội xong là chỉnh chính sách, sau 1/2 thời gian cầm chịch chính phủ
tìm e nào đang dc hứa hẹn có sự thay đổi cơ bản trong chính sách điều hành ví như : hạ thuế, giãn hoãn tăng phí, tăng cường tỷ lệ nội địa hóa... v v
kèo top down rõ rành rành thế cơ hả chị :105:

Status
Not open for further replies.
Back