Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Lâu ngày em ngơ ngác con nai vàng quá. Các bác cho em lời khuyên nên trồng cây gì, nuôi con gì với (trừ các anh máy bay ạ)? Em cảm ơn trước :D.

@TTN :hôm nay ăn cổ tức DPM 10% xong,em đổi sang DCM.Ko biết có son như @Cu Lì nói ko nữa.
Thị trường nhộn nhạo thật giả khó lường. @HOANGLINH đánh nhanh mà chỉ dựa vào linh cảm của mình thôi sợ rằng không đủ. Ăn 1 chút rồi lại xẩy chân 1 chút. Tiền có khi cũng được 1 chút nhưng tinh thần cũng bị tra tấn kinh. Cần kết hợp thêm nhiều nguồn thông tin nữa thì khả năng thắng cao hơn.

Thị trường nhộn nhạo thật giả khó lường. @HOANGLINH đánh nhanh mà chỉ dựa vào linh cảm của mình thôi sợ rằng không đủ. Ăn 1 chút rồi lại xẩy chân 1 chút. Tiền có khi cũng được 1 chút nhưng tinh thần cũng bị tra tấn kinh. Cần kết hợp thêm nhiều nguồn thông tin nữa thì khả năng thắng cao hơn.
Vâng,
Bây giờ em chỉ thích DCM FPT thôi,NTC nếu có giá đẹp thì em mua .Em vẫn giữ nhận định TT 2 đỉnh.

Em canh chốt sạch hàng rồi đi chơi một đoạn thôi anh, có khi phải giải lao đến tháng 8 âm lịch mơí mò lại... Không phải vì VNI lên hay xuống, mà vì cái quẻ của em nó khuyên nên thế!!! :(
Nửa năm ngoài mong đợi thế thì cũng nên đi chơi 1 thời gian cho khỏe, lấy sức chiến cuối năm dịp Tết là vừa.

Nói về FPT,nếu có bộ phận chống hacker thì ngon nhỉ...CP công nghệ ở TT Mỹ tăng rất mạnh sau khi có tin hacker 30% NHS ở Anh.
Hôm qua xem phim MR ROBOT (có từ 2015)như là bản demo của trận hack vừa diễn ra,tuy thực tế có thể có hậu quả kinh hơn.

Em canh chốt sạch hàng rồi đi chơi một đoạn thôi anh, có khi phải giải lao đến tháng 8 âm lịch mơí mò lại... Không phải vì VNI lên hay xuống, mà vì cái quẻ của em nó khuyên nên thế!!! :(
Chuẩn nhe,anh cũng thấy TT sau tháng 8 DL mới có nhịp tăng mới.Tuy nhiên case DCM là đánh theo sóng chính sách,như Thép 2016.

Status
Not open for further replies.
Back