Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
thần gió là em đó :113::113:
Nhanh quá nhiều khi cũng không tốt đâu cô ạ, ví dụ là em mất ăn to QCG và gần nhất là ra sớm NVT, cái gì cũng có tính 2 mặt của nó, chạy nhanh giúp em thoát hiểm thần kỳ những cú crash mạnh của cp lởm và cũng mất ăn những cp có đội lái điên :) Nhưng e hài lòng với phương pháp trade này, cảm thấy mình control được cảm xúc hiểu mình đang làm gì, ko cảm thấy GÀ TỒ với @Cu Lì ăn bằng nần với QCG NVT... vân vân và mây mây :1::1:

Last edited:
Nhanh quá nhiều khi cũng không tốt đâu cô ạ, ví dụ là em mất ăn to QCG và gần nhất là ra sớm NVT, cái gì cũng có tính 2 mặt của nó, chạy nhanh giúp em thoát hiểm thần kỳ những cú crash mạnh của cp lởm và cũng mất ăn những cp có đội lái điên :) Nhưng e hài lòng với phương pháp trade này, cảm thấy mình control được cảm xúc hiểu mình đang làm gì, ko cảm thấy GÀ TỒ với @Cu Lì ăn bằng nần với QCG NVT... vân vân và mây mây :1::1:
em làm được như vậy là quá tốt, nó phù hợp với cách đánh hàng nóng hit and run
có thể 1,2 game ko ăn đc như ng khác nhưng ko để rơi vào trạng thái kẹp bơ

Chuẩn Thầy ạ, gà tồ chỉ tổ mệt thân... nhất là gặp mí ông tào lao và hay thọt gậy bánh xe như iem... hihi
Cơ mà, em đang ngại lắm lắm... cặp cator thứ 2 đã hiện, vại là chỉ còn lại 1 cặp... VNI băng hà thì SSI cũng phải đi viện... Lời thật khó nghe, mong sao cators kỳ này bị Fail !!! :(

Status
Not open for further replies.
Back