Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nghe tây đồn là CSTN lại còn phơm xây đáy xong ở 200 rồi hả các thầy, thanh nữ lại đắt hàng :10:
Vại tính ra, em bắt giò vía son cũng túng con hàng ạ anh? Không cần tự dằn vặt bản thân nữa...24.x thì lên tầm 50 là ăn được bằng lần... Ối ồi ôi, bao giờ cho đến 50... :24:
Bọn Mã nó có cái trò vui lắm, lên thì nó ỉm xả hàng tồn, cuống thì nó lại vác cao su ra trộn vào nguyên liệu làm đường xá...hahaha...:24:

Vại tính ra, em bắt giò vía son cũng túng con hàng ạ anh? Không cần tự dằn vặt bản thân nữa...24.x thì lên tầm 50 là ăn được bằng lần... Ối ồi ôi, bao giờ cho đến 50... :24:
Bọn Mã nó có cái trò vui lắm, lên thì nó ỉm xả hàng tồn, cuống thì nó lại vác cao su ra trộn vào nguyên liệu làm đường xá...hahaha...:24:
Vụ bắt vía son này hay đó nha :21::21:

Ukie Thánh ạ, mỗi người mỗi sở thích... Tiệc nào cũng phải tàn... thks
Tạm hết đồng thanh với nhau. Em vẫn cứ hold và lì với bọn gái sida, ăn bằng lần nó mới có cảm giác! :113:
năm nay tôi chưa măm đc e nào giống VEF của năm xưa với ROS của năm ngoái. Nên tôi phục thù = nvt+ scr cho bõ với hạ vi của anh :21::21:. Tôi biết chắc a ko có MG ẻ đó

Ngoài cao su thanh nữ còn khu CN mà anh :)

năm nay tôi chưa măm đc e nào giống VEF của năm xưa với ROS của năm ngoái. Nên tôi phục thù = nvt+ scr cho bõ với hạ vi cua anh
Nếu mà mơ ước ăn bằng 10 lần, thì thú thật, em nghĩ chỉ có Hạ Vi...
Còn mà hy vọng thì em đặt cửa NVT + VCR vì cái cp trôi nỗi của nó tẹt rồi... kéo đến đâu là tùy duyên của Lái!
He He He

Status
Not open for further replies.
Back