Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thông báo để cả nhà biết mừng cho mình, hôm nay đầy năm con gái mình đấy

Nhanh quá, chúc mừng 2 mẹ con. Mới ngày nào lê bụng bầu sang bển giờ đã đầy năm rồi. :3D::3D_11:

Dạ ko ah,em vẫn ôm HPG sẽ bán khi DXG chốt cổ tức cho cân tỷ lệ MG TK,nếu cần,do giá mua DXG của em bình quân đã lãi 10% so với hiện tại.(30%/vốn,hihi).TK em chủ yếu là 90%DXG,10%HPG.
Tỷ trọng tốt. Hôm HL vào HPG mình thấy hơi lạ vì con này không hút được tiền, ko hợp với oánh nhanh.

Tạm thời 10% TK chưa có nơi nương tựa,gả cho 1 nơi yên bình và sẽ khá giả về sau phòng khi hữu sự.:)
Không có 1 mã nào có lợi nhuận chắc chắn gần như phi rủi ro như NTC đâu. Có điều đừng nóng vôi, kiên nhẫn chờ đợi mua ở mức giá hợp lý rồi bỏ đó nhiều năm không có vấn đề gì.

Không có 1 mã nào có lợi nhuận chắc chắn gần như phi rủi ro như NTC đâu. Có điều đừng nóng vôi, kiên nhẫn chờ đợi mua ở mức giá hợp lý rồi bỏ đó nhiều năm không có vấn đề gì.
Dạ chị,
Dòng tiền em là dòng tiền nóng nên ko ôm hàng lâu được chị.

• Like
Reactions: TTN
ok chị, hết sức kiềm chế chờ lên mức ko thể kiềm chế :21:
các NĐT đang rất nỗ lực đẩy giá giúp mình, mình ngồi hưởng gió thì cứ lặng lẽ uống cocktail hút cigar thoai .
khi nào chuông reo thì cắt dù cả cục, h này trading làm gì cho nhọc thân không khéo còn mất toi hàng .
---
bài học kinh điển của team mbs mải trading pvd khung giá 39-45 xưa lúc bán để quay mua lại thì giá cổ chạy luôn 1 mạch mất toi mớ hàng lớn

Thông báo để cả nhà biết mừng cho mình, hôm nay đầy năm con gái mình đấy

Chúc mừng bé và chúc mừng gia đình chị nhé! Bà ngoại bé giỏi giang thế này, hẳn nào TTCK có nữ hào như chị :D!

Status
Not open for further replies.
Back