Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cầu Cát Lái... chuẩn 3 từ này.... đất Nhơn Trạch cũng sẽ ăn theo... sao còn ngại vặt Lông Con Gà nữa :))
Lông Con Gà là hàng công chúng rồi Thánh Dị ơi. Bàng huynh nói, muốn ăn dày thì phải chơi những con thị trường phớt lờ cơ.
Con này của Bàng huynh giới thiệu, em theo dõi cũng khá lâu. Đến khi có đủ catalyst thì chiến!:115:

Lông Con Gà là hàng công chúng rồi Thánh Dị ơi. Bàng huynh nói, muốn ăn dày thì phải chơi những con thị trường phớt lờ cơ.
Con này của Bàng huynh giới thiệu, em theo dõi cũng khá lâu. Đến khi có đủ catalyst thì chiến!:115:
À nhân việc thầy đề cập đến Cầu Cát Lái em nhớ từ Sài Gòn đi Nhơn Trạch phải qua Phà Cát Lái trắc trở, gần nhà xa ngõ :), Lông Con Gà kẹp gần 100ha ở đó, cầu xây xong câu chuyện phải khác chớ...

À nhân việc thầy đề cập đến Cầu Cát Lái em nhớ từ Sài Gòn đi Nhơn Trạch phải qua Phà Cát Lái trắc trở, gần nhà xa ngõ :), Lông Con Gà kẹp gần 100ha ở đó, cầu xây xong câu chuyện phải khác chớ...
cái lô đất của nó để xây chung cư em nhớ đã từng lấy ý kiến 10 năm trước , nhà em có miếng kẹp sát đấy (khu Long Tân chỗ quán gà Tám Phước chạy vào chút ) nên nó mời họp 1-2 lần gì lấy ý kiến rồi thấy im từ đấy đến giờ . Em nghĩ cái cầu đấy 5 năm nữa chưa chắc đã xong đâu , nên các bác đừng kỳ vọng xa làm gì . Mỗi 1 nhiệm kỳ vẽ 1 câu chuyện khác nhau , trước đợt anh Dũng về vẽ thủ thiêm + phú quốc , giờ vẫn thế . Nhiệm kỳ mới vẽ đc 1 chút Q2+9 + Chu Lai , vừa rồi Cần Giờ , sắp tới ??? Những dạng này chỉ là chuyện phiếm thôi , cắn của ngoại khó lắm , lệch sóng là rớt răng .

Có lái thì chơi thôi cụ. Còn chơi theo phân tích thì phải tính được giá thành và giá bán của phần đất kinh doanh mới dám xuống tiền.

ngon nhể
mời supermod @CACO ra đây xác nhận cho nguyên team trong hẻm là cổ đông lớn của NVT gồm những ai kìa

Có lái thì chơi thôi cụ. Còn chơi theo phân tích thì phải tính được giá thành và giá bán của phần đất kinh doanh mới dám xuống tiền.
Vâng gọi là hóng thông tin tìm manh mối thôi ạ :), e đánh theo dòng tiền nên nhìn chart là chính, việc phân tích giá thành ko phải là sở trường của em, nhưng vẫn nghe ngóng xem các "nhà đầu tư giá trị xịn" nghĩ gì...

Dạ, mỗi người một góc nhìn thôi Thánh Dị ơi, LCG ngoài khả năng của em, mặc dù ace trên này đã nhiều lần gợi ý... Chắc là không đủ Duyên ạ! Chúc Thánh Dị ăn bằng nần... :113:
Câu chuyện từ WB khi được hỏi vì sao múc con Rầu khí khi Oil down banh xác: Tôi múc nó vì tôi thích BLD, BLD của công ty thật là toẹt vời...:21:
Câu chuyện của em khi được hỏi vì sao múc con Ninh Vân: Iem múc nó vì em thích Bàng huynh, Bàng huynh thật là toẹt vời... :21:
Ps: Thôi mình cho qua Thánh Dị ơi, kẻo từ mai nó FL chục phiên... thì bị cười thối mũi! Chuẩn bị trước cho kịch bản xấu: Mình cười cho bọn Gà Tồ thối mũi khi em nó CE, sau này bọn nó páo thù, thì mình cũng đã có lúc vui vẻ làm Gà Tơ...kkk

Status
Not open for further replies.
Back