Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
nó mới bo vượt đỉnh 8.88 xong mà
3 ngày qua lượng khớp cũng >3tr rồi
Chuẩn chị ơi, hôm trước có thầy nào nói cái eo bé tẹo của ai đấy em quên, giá vòng qua cái eo này phải có biến mới tệ hơn, còn mọi chuyện bình thường thì kê cao gối mà ngủ chờ bộ đội đến khênh...

http://vietstock.vn/2017/05/dpr-lai...-quy-1-dat-toi-57-ke-hoach-nam-737-535986.htm
Cụ thể, sản lượng tiêu thụ trong quý 1/2017 là 2,668 tấn, tăng nhẹ so với quý 1/2016. Với tình hình giá cao su đang được cải thiện, giá bán bình quân kỳ này gần 49.7 triệu đồng/tấn, trong khi cùng kỳ chỉ khoảng 27 triệu đồng/tấn.

Anh @HOANGLINH còn quan tâm hàng cao su không? thế này có sát giá cao su ace dự đoán không?

Last edited:
thẩy nàng í bẩu là ko thích hợp tác chia lãi với ai, muốn ăn 1 mình mà
Bạn Broker này em tình cờ quen thôi. Phím hàng khá chuẩn, có trình độ, nguồn tin tốt. Các mã đã từng phím có PAC, DHG, NVL, VJC, BHS, Yến xào Khánh hòa đều là những mã có mức tăng hấp dẫn. Nhưng em chỉ theo mỗi BHS vì thấy đủ độ tin cậy.
Gần đây bạn ấy mới đặt vấn đề share phí nhưng chưa làm việc cụ thể.
Về cơ bản làm tốt thì có thưởng, tư vấn tốt có thể lấy phí cao xong cái trò hợp tác chia tiền như nhiều nhóm đang làm em không thích.
Nói thẳng ra là với kiến thức và năng lực của mình em tự tin mình vẫn có thể độc lập chiến đấu và chiến thắng như đã từng như vậy suốt 10 năm qua.

http://vietstock.vn/2017/05/dpr-lai...-quy-1-dat-toi-57-ke-hoach-nam-737-535986.htm
Cụ thể, sản lượng tiêu thụ trong quý 1/2017 là 2,668 tấn, tăng nhẹ so với quý 1/2016. Với tình hình giá cao su đang được cải thiện, giá bán bình quân kỳ này gần 49.7 triệu đồng/tấn, trong khi cùng kỳ chỉ khoảng 27 triệu đồng/tấn.

Anh @HOANGLINH còn quan tâm hàng cao su không? thế này có sát giá cao su ace dự đoán không?
Em bán PHR rồi anh,
Hiện nay chỉ quan tâm đến DXG HPG thôi.
Em đang theo dõi giá CSTN có thủng 200Y,nếu có sẽ về 170-160Y/kg,...?

sự thay đổi cơ bản trong lời nói của người đứng đầu đảng cs vn tại hn tw5
Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng: Khuyến khích hình thành các tập đoàn kinh tế tư nhân đa sở hữu và tư nhân góp vốn vào các tập đoàn kinh tế Nhà nước

Bạn Broker này em tình cờ quen thôi. Phím hàng khá chuẩn, có trình độ, nguồn tin tốt. Các mã đã từng phím có PAC, DHG, NVL, VJC, BHS, Yến xào Khánh hòa đều là những mã có mức tăng hấp dẫn. Nhưng em chỉ theo mỗi BHS vì thấy đủ độ tin cậy.
Gần đây bạn ấy mới đặt vấn đề share phí nhưng chưa làm việc cụ thể.
Về cơ bản làm tốt thì có thưởng, tư vấn tốt có thể lấy phí cao xong cái trò hợp tác chia tiền như nhiều nhóm đang làm em không thích.
Nói thẳng ra là với kiến thức và năng lực của mình em tự tin mình vẫn có thể độc lập chiến đấu và chiến thắng như đã từng như vậy suốt 10 năm qua.

Thế cứ chiến thôi...

thấy nói dạo này có mấy công ty mở dịch vụ quản lý tài khoản ngon phết. Ví dụ anh này, toàn do các nhà quản lý chuyên nghiệp...

http://pif.vn/wp-content/uploads/2016/12/Gioi-thieu-dich-vu-Hop-tac-dau-tu-PI.pdf

Status
Not open for further replies.
Back