Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Oạch, tưởng độc quyền, hóa ra là lại trùng hàng với VCers...
Hôm nọ đọc bài báo viết về Cát Bà, thấy hứng thú quá, nên cũng mò vào con VCR chị ạ... Con nì chắc ăn là iem độc quyền... Toàn đi ủ mưu móc cống để ăn bằng lần...:21:
Ủ mưu móc cống ăn bằng lần thì thử để ý con TMT xem, thấy giang hồ đồn đại có games hay lắm :21:

Ủ mưu móc cống ăn bằng lần thì thử để ý con TMT xem, thấy giang hồ đồn đại có games hay lắm :21:
Thks anh, để em cho vào watchlist ạ!
Hiện tại, em chọn catalyst BĐS boom-phase, nên toàn ủ mưu mí con có BĐS... 5 con thì hy vọng có 1,2 con ăn bằng lần... :11:

Mã này lỗ mà lãnh đạo như dân cá độ chuyên nghiệp. Ghê chết đi trừ phi biết rõ game như thế nào.
Đã gọi là có gan chơi hàng móc cống thì phải hiểu câu chuyện của lái, mấy cái FA-TA quăng hết mà :10: Thế nên mới suggest cho @Cu Lì , biết đâu dùng mấy loại A kết hợp bắt được mạch lái lợn, ăn bằng lần thật thì sao :1:

Đã gọi là có gan chơi hàng móc cống thì phải hiểu câu chuyện của lái, mấy cái FA-TA quăng hết mà :10: Thế nên mới suggest cho @Cu Lì , biết đâu dùng mấy loại A kết hợp bắt được mạch lái lợn, ăn bằng lần thật thì sao :1:
Xem hộ em có nên nhồi TDC không?
Sáng đặt HVN 26.2 chuẩn bị khớp lại hủy. Tiếc phết.

Nhất Hạnh đẹp rực lửa vậy mà các anh không xiêu lòng, toàn đi ngắm mấy em sida giai đoạn cuối là nàm sao :102:
REE tuy vậy cũng không còn là cổ ăn chắc mặc bền. KQKD cũng phâp phù lên xuống theo giá than, theo tỷ giá, theo thời tiết....

Thks anh, để em cho vào watchlist ạ!
Hiện tại, em chọn catalyst BĐS boom-phase, nên toàn ủ mưu mí con có BĐS... 5 con thì hy vọng có 1,2 con ăn bằng lần... :11:
Pím em vài con với thần tượng ơi, đọi quạ :9cool_too_sad:

Nhất Hạnh đẹp rực lửa vậy mà các anh không xiêu lòng, toàn đi ngắm mấy em sida giai đoạn cuối là nàm sao :102:
Tham Lam nó trỗi dậy Thánh Dị ơi... Phiêu lưu tí, không ăn được thì trả dép iem về... :21:
Danh mục "ấu dâm": HQC, TL4, ITA, NVT, VCR. :10:

Có lần em nói ree ko có rủi ro trong thòi điểm đó sontung ben vf cũng rất chú ý con rực rỡ chưa chắc qua tcm đâu .
Cho chị ý kiến TDC em ui.
Cổ tức luôn duy trì 10%. Tồn kho lớn mà giá đất tăng gấp đôi cả rồi.
Anh @chim_non nói cản kiếc gì đó mà chị nghĩ có khi cản gì cũng chấp hết được.

Cho chị ý kiến TDC em ui.
Cổ tức luôn duy trì 10%. Tồn kho lớn mà giá đất tăng gấp đôi cả rồi.
Anh @chim_non nói cản kiếc gì đó mà chị nghĩ có khi cản gì cũng chấp hết được.
thanh khoản bq cỡ 200k mà muốn vượt cản kiếc gì đó thì cần hơn 8 chẹo. anw, chị thích thì nhích thôi, đang đỏ cân tất :19::19::19:

Status
Not open for further replies.
Back