Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dạ, em sâu biz nhiều lần rồi, thấy trúng nhiều hơn trật... cơ mà toàn bị ăn mắng anh ơi! Đúng là Thói Đời... :21:
Giả sử mà sâu biz sai 1 nhát xem, phi đội GÀ TỒ lại chẳng bay ra xxx... còn mà đúng thì... GÀ TỒ đội lốt GÀ TƠ... :24:
Em còn đc trong lít ko :107::107:
Chúc mừng anh vụ VPH cái :19::19::19:

Last edited:
Dạ, em sâu biz nhiều lần rồi, thấy trúng nhiều hơn trật... cơ mà toàn bị ăn mắng anh ơi! Đúng là Thói Đời... :21:
Giả sử mà sâu biz sai 1 nhát xem, phi đội GÀ TỒ lại chẳng bay ra xxx... còn mà đúng thì... GÀ TỒ đội lốt GÀ TƠ... :24:
Bán bớt PHR đi,vùng 27 này kẹp nhiều,lực mua giá cao ko có thì khó chạy nữa+giá Rubber đang rơi 5.8% ở sàn TH.

Thì xóa đi vậy, cơ bản là không ưa cái kiểu khích bác và mỉa mai thôi :10: Nhận xét đúng sai quan trọng gì vì ai cũng có lúc sai, đúng, nhưng đừng khích bác :21:
mà đợt này mía đường lên, nên trên rum toàn những lời hoa mật êm tai còn gì :21::21:
khác với những mùa trước, cũng tâm thư + bonus cmt văng này lọ chai kkk :21::21::21::21:

TT đang đẹp vui lên các bác ơi, để ý gì ba cái vụ lẻ tẻ làm ảnh hưởng đến trường năng lượng tích cực của mình :)
Lên đây để chém xả xì trét là chính mà, ai có hàng gì hay thì giới thiệu cùng soi chứ đừng ngại thị phi PR lùa gà này nọ ở góc chợ quê thưa thớt này... gặp comment tiêu cực thì NEXT... hì hì...

Status
Not open for further replies.
Back