Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
a là a soi kinh hoàng ấy nhé
confirm chém lên xập xám khi đang quanh 9
hôm chạm 13 thì bán 10 cp đóng case :21:, ko quên chúc các ac vào sau chiến thắng target theo lộ trình 18-30:1cool_byebye:
18 còn đường dài xa xôi
mơ chặng 18-30
thì có daydreamer - :24:

18 còn đường dài xa xôi
mơ chặng 18-30
thì có daydreamer - :24:
vầng :3D_35:
nchung thì hnay STB gd bình thường, vẫn có cái kiểu ce fl bất chợt như thế
phiên mai hồi thì vẫn nuôi uptrend, còn bằng phủ thì nguy cơ rạn nứt > gãy :21:

Con này là case Phá Sản, khổ cái là Dòng tiền KD toàn âm, íu thấy cải thiện tẹo nào.
Phải đợi nó lòi cái Lỗ to đùng ra, CTCK cắt sạch margin vì BCTC Lõm... sau đó cũng ra ào ạt.... FL là liệt, lúc í định giá mới chuẩn. Có khi về 0.5k í chứ... ha ha
lấy đâu ra 1 Lục vân Tiên như cặp Tiền còi + Liên Việt Postbank đi bế bé Tổng hợp như năm xưa nữa,
---------
mà ko hiểu sao mấy cái khu chung cư mới ở HN toàn có view nghĩa địa , mình vừa qua thăm 1 em bé mua Homecity tầng 12 mở cửa ra là cả vài chục ngôi mộ thấp thoáng

có thắc mắc như này, đang âm miu hợp nhất mà BHS lại pht với tỷ lệ khủng để làm gì? ép giá cho cđ ra rìa?
Có giời mà biết trong bụng mr.T âm miu cái rì... Iem chơi 2 game của mr.T roài: SCR, SBT đợt đầu...
Kết luận: Nhỏ lẻ khó ăn lắm, trừ khi tai điếc mắt mù... Còn không thì phải có HA yểm trợ...:21:

lấy đâu ra 1 Lục vân Tiên - Tiền còi + Liên Việt Postbank để đi bế bé Tổng hợp như năm xưa nữa
Có cái đội đi làm Phố Đông vila ở Cát Lái, nó bảo a.T dạo này phè phởn lắm. Chị check thử đầu mối ấy xem sao ạ? Em thì không dây vào a.T... trừ khi BCTC cho thấy dòng tiền hồi phục mạnh mẽ (có vẻ bất khả thi?). :21:

Có giời mà biết trong bụng mr.T âm miu cái rì... Iem chơi 2 game của mr.T roài: SCR, SBT đợt đầu...
Kết luận: Nhỏ lẻ khó ăn lắm, trừ khi tai điếc mắt mù... Còn không thì phải có HA yểm trợ...:21:
Chị @TTN đâu nhỉ. Không vào chém cho vui :D

Chị @TTN đâu nhỉ. Không vào chém cho vui :D
Chị chém cái rì bi giờ, sure win roài... :21:
Thôi Thánh làm ơn cho qua đi, moi lên kẻo em lại không kềm lòng được, rơi mất hàng thì khộ lắm... Cu Phít không phải là đề tài HOT lúc này đâu nhóe... Thích bàn về Hoa Hồng hay Hoa Đồng Tiền, thì em mời trà đến tận chân giường...:1cool_byebye:

Cổ đông CEO đâu hết rồi. Giá song hành với KL mà thấy ít bình loạn quá.
Thấy lác đác có vài cái.
Mấy cái chốt rồi thì bỏ thôi anh chị ơi.

Chị chém cái rì bi giờ, sure win roài... :21:
Thôi Thánh làm ơn cho qua đi, moi lên kẻo em lại không kềm lòng được, rơi mất hàng thì khộ lắm... Cu Phít không phải là đề tài HOT lúc này đâu nhóe... Thích bàn về Hoa Hồng hay Hoa Đồng Tiền, thì em mời trà đến tận chân giường...:1cool_byebye:
Ơ em cũng thích 2 thằng này anh ơi. Kiếm đc tiền đấy.
Chọn ngày về đi. Em thích thằng mệnh nhỏ 7 chấm đc ko.

Ơ em cũng thích 2 thằng này anh ơi. Kiếm đc tiền đấy.
Chọn ngày về đi. Em thích thằng mệnh nhỏ 7 chấm đc ko.
Giá 7 thì lại xem Hoa Đồng Tiền. Dưới 7 thì lại chờ 5. (Theo như phong cách Romano, thì vữn còn game kéo/đỡ giá để phát hành thêm)
Hoa Hồng thì phải đợi đến cuối tháng 5.
Ps: Có một cái lạ đời, khi thiên hạ bảo là bán được Hoa Hồng cho ETF, Q ca sẽ quay về kéo Hoa Đồng Tiền. Nhưng thật tế, bán xong rồi, Q ca yểm luôn, toàn thấy làng nước thi nhau kéo vào ủn ỉn. Tạm kết luận: Stupid Money always Sleep. :21:
Ôi chém ró vui vãi cái nồi... họa sắp đến roài... chạy thôi!

Giá 7 thì lại xem Hoa Đồng Tiền. Dưới 7 thì lại chờ 5. (Theo như phong cách Romano, thì vữn còn game kéo/đỡ giá để phát hành thêm)
Ps: Có một cái lạ đời, khi thiên hạ bảo là bán được Hoa Hồng cho ETF, Q ca sẽ quay về kéo Hoa Đồng Tiền. Nhưng thật tế, bán xong rồi, Q ca yểm luôn, toàn thấy làng nước thi nhau kéo vào ủn ỉn. Tạm kết luận: Stupid Money always Sleep. :21:
Vậy anh Q có tố chất giống Đỗ Nam Trung rồi. Chỉ chém thôi mà khiến quần hùng suy luận thuyết âm mưu này nọ, thị trường điên đảo.
Nhưng cuối cùng chốt lại: anh chỉ chém thôi, anh có làm đâu :24::24::24:

anh í bẩu
FLC là hàng của làng
ROS anh í nắm 75%
anh í có 1 KH gả bán cho 1 thắng quỹ nữa vào kỳ review quý 2 này
và sau đó sẽ tiến hành hợp nhất
-----------
nghe đc ko

Có cái đội đi làm Phố Đông vila ở Cát Lái, nó bảo a.T dạo này phè phởn lắm. Chị check thử đầu mối ấy xem sao ạ? Em thì không dây vào a.T... trừ khi BCTC cho thấy dòng tiền hồi phục mạnh mẽ (có vẻ bất khả thi?). :21:
từ khi chị bán sạch KBC và đưa toàn bộ hàng họ của nhà anh í ra khỏi suy nghĩ. cũng ko care mấy em lái dòng đó.
hàng bây h quá nhiều, trên giang hồ cũng nhiều team mới húng chó lắm đk cho ký HD cũng dễ lại đc ứng trước cả cổ lẫn tiền nên hàng cũ gần như ko có khách. Thi thoảng team ruột của cty ck móc ra xài đỡ

Hôm qua bên nhà chị H cho ra đi 1 loạt tk ITA bị reng reng...hôm nay có vẽ tinh thần các chiến sĩ đã ổn định lại :105:
:1cool_byebye:

Sao Thái Bạch mà nay đáng yêu thế @Colaido nhỉ :1:
khổ thân anh, tưởng anh out rồi thì đóng hẳn bảng đưa vợ con đi nghỉ hè
ai dè vẫn vơ vẩn quanh đây lại ngứa tay táy máy bào mất lãi thế

Last edited:
ACE mấy hôm nay nói ít thế ạ?

có ai thấy thằng Chán với mợ TTN đâu không?

Hoang Linh có 3 cái dở:
- Mua cổ phiếu toàn đặt giới hạn về thời gian bán.
- Đập 1 nhát tất cả tiền.
- Chủ quan áp đặt cái mình nghĩ vào thực tế, kiểu thị trường đến tầm này tầm này phải lên phải xuống...
Không 1 ai có thể vạch đường chỉ lối cho sự vận động của thị trường cũng như nền kinh tế. Phải nhận thức rõ điều này để chỉ cần tập trung vào quan sát và nhận biết thôi.
Dẫu anh có nói đúng hàng chục lần diễn biến của thị trường thì vẫn chỉ là trò chơi xác suất. Người có kinh nghiệm sẽ chỉ thấy buồn cười.
Cảm ơn chị nhe.Chính xác luôn.
Cụ thể là:
Q1 :PHR LNTT 80 tỷ=2.5 lần cùng kỳ.Nhưng còn ko minh bạch,dấu lãi:LN từ CS 6 tỷ :(, LN từ thanh lý gỗ 90ty mà book 54 tỷ....Em đã DT nói chuyện với KTT mới ngộ ra nhiều lẻ...1000 lẻ 1 đêm...hihi
Thôi case PHR này ngâm dấm đến hết Q4.
Không xem bảng điện nữa,có gì môi giới ới...
Làm nhà đầu tư và làm chuyên môn chân chính thôi...sao khổ thế lày...!

Status
Not open for further replies.
Back