Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chuẩn luôn.
Cảm giác không có tý tư duy nào Dát ạ. Toàn chém gió vớ vẩn với đánh kiểu theo lái.
Chán không cmt chứ không phải tự kỷ.
Cô thương hoặc thâm sâu khó lường. Thế cho đa màu sắc chị ợ :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

Cái này phải trách MMs, tạo cái uptrend thật quái đản, ru ngủ hết cả.
Cá nhân em lại rất thích thị trường kiểu này, các tay chơi giờ chuyên nghiệp lên nhiều nên ko có kiểu cùng tăng cùng giảm theo chụp giật đánh quả, các cp tăng giảm nhiều theo các phase lệch nhau nên cơ hội và rủi ro lúc nào cũng có... khác với các năm trước đây chơi chứng 1 năm 2 vụ nước nổi còn lại treo mỏ, táy máy chơi ngược trend với tt là bị thiến ngay... bây giờ ai xác định ck là fulltime job có thể chơi cả năm được rồi....

Cá nhân em lại rất thích thị trường kiểu này, các tay chơi giờ chuyên nghiệp lên nhiều nên ko có kiểu cùng tăng cùng giảm theo chụp giật đánh quả, các cp tăng giảm nhiều theo các phase lệch nhau nên cơ hội và rủi ro lúc nào cũng có... khác với các năm trước đây chơi chứng 1 năm 2 vụ nước nổi còn lại treo mỏ, táy máy chơi ngược trend với tt là bị thiến ngay... bây giờ ai xác định ck là fulltime job có thể chơi cả năm được rồi....
em nhìn thấy cái tk NDT NN cá nhân và tổ chức đc cấp mã số giao dịch tăng đột biến trong tháng 3/2017, sau 1 mùa đóng quỹ và rút vốn 2016.
chắc chắn đó là các NDT chuyên nghiệp

Last edited:
em nhìn thấy cái tk NDT NN cá nhân và tổ chức đc cấp mã số giao dịch tăng đột biến trong tháng 3/2017, sau 1 mùa đóng quỹ và rút vốn 2016.
chắc chắn đó là các NDT chuyên nghiệp
Hôm nọ anh Hưng bảo mừng vì Mỹ tấn công S mà TTCK vẫn bình yên, em nhảy vào bảo vì nhà đầu tư giờ đỡ ngu hơn rồi chứ sao.

Chuẩn luôn.
Cảm giác không có tý tư duy nào Dát ạ. Toàn chém gió vớ vẩn với đánh kiểu theo lái.
Cũng lạ là trong quá khứ, những lúc như vầy thì forum lại cất tiếng thơ cơ chị, giờ lại vắng. Mất luôn định hướng. :1cool_byebye:

• Like
Reactions: TTN
Ôi, mình đang ước không phải là đang giữ 20.000 SHB mà là 200.000.
ko ước có 20tr luôn cho máu; lỡ rồi chơi cho tới :111:
vẫn còn kịp để cơ cấu mà chị; theo chart thì 8 - 10 - 13 - 18
Chuẩn luôn.
thời nhà nhà là lái, mọi người là thuyền mà :24:
ko có cơ bản cơ biếc gì xấc, kaka

hí hí khẩn trương bán nhà để ốc nhồi nhanh và lun nạ :115::115::115:
cơ hội đổi đời, xúc úc úc úc :111:
Em có quen 1 chị là cổ đông dài hạn của SHB mua giá 5.6, khuyến nghị lên 10 chốt được không nhỉ, công nhận chị ấy kiên trì thật giữ từng ấy năm :)
nói huỵch tẹt là kẹp nặng, đc cái ko mg, cũng ko đủ lỗ để cut và chả tìm đc cơ hội nào trong từng ấy năm nên treo để đấy :21:
tư vấn chị ấy: bán ngay và đừng quay lại vì ko phù hợp với ttck vn :24:

Cái này phải trách MMs, tạo cái uptrend thật quái đản, ru ngủ hết cả.
Cũng lạ là trong quá khứ, những lúc như vầy thì forum lại cất tiếng thơ cơ chị, giờ lại vắng. Mất luôn định hướng. :1cool_byebye:
vc chơi hit and run, bán /mua loạn xạ loanh quanh 1 hồi mất hết hàng có trend tốt lại tốn mớ phí cho Cty ck.
Bi giờ còn đang bận đắn đo có nên mua nữa hay thôi, sao phởn phơ chém zó đc

cơ hội đổi đời, xúc úc úc úc :111:

nói huỵch tẹt là kẹp nặng, đc cái ko mg, cũng ko đủ lỗ để cut và chả tìm đc cơ hội nào trong từng ấy năm nên treo để đấy :21:
tư vấn chị ấy: bán ngay và đừng quay lại vì ko phù hợp với ttck vn :24:
=)), chị ấy có người nhà làm bên SHB nên quyết ko bán anh ạ, đợt này thấy nó tăng nên em mới nhắc, chứ tk để mốc lâu rồi vì ko thèm quan tâm

=)), chị ấy có người nhà làm bên SHB nên quyết ko bán anh ạ, đợt này thấy nó tăng nên em mới nhắc, chứ tk để mốc lâu rồi vì ko thèm quan tâm
vậy thì nên bỏ qua mấy tay như này a nhé, tư vấn phí sức :21:
ps: ko thì hỏi bả 1 câu như này "người nhà" ấy nắm bao nhiu cp và đẩy lên đc tới bi nhiu :24:

Nội bộ cũng chẳng biết gì đâu em ơi. Quan trọng là tầm nhìn. Nhớ vụ mình rủ thằng phó tổng của SVC miền bắc mua SVC lúc 16.x mà nó còn không mua. Không biết gì về chứng cho cam, cũng có hẳn 1 phòng đầu tư nữa đấy. Chán chẳng buồn nói.

Status
Not open for further replies.
Back